Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCด้วยโปรRiva Tuner จะคืนค่าเดิมยังไงค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCด้วยโปรRiva Tuner จะคืนค่าเดิมยังไงค่ะ

มือใหม่ค่ะ...หัด OC VGA ด้วยโปร Riva Tuner จะคืนค่าเดิมยังไงค่ะ.....ในกรณีที่ทำไปแล้ว เพราะดูเพี้ยนๆ ยังไงก็มะรู้ค่ะ

ATI Radeon9200SE 128kh 8X ค่ะ

หรือว่าปรับไม่ถูก ใครปรับเป็นช่วยหน่อยค่ะ ปรับแล้วปรับแรงดันไฟยังไง หรือว่ามีโปรอื่น แนะนำหน่อย ขอท่านอาจารย์ทั้งหลายชี้แนะด้วยนะค่ะ

แบบ ผศ. ม.อุบล มะเอานะค่ะ

อิๆๆ

ขอบคุณค่ะ

แหมกะลังจะเรียกมาสอนที่บ้านเลยคับ

กดที่ี default ครับ มันก้คืนค่าเดิมแระจ๊ะ

Comment

อิๆๆๆ ขอบคุณค่ะ อาจารย์ขาขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........

อาจารย์ช่วยกด default ให้หน่อยได้ไหมค่ะ

อีกอย่าง... ขอไดรว์เว่อร์ตัวนี้หน่อยค่ะ อับเดจๆๆ หน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Comment

Working...
      X