Announcement

Collapse
No announcement yet.

F8SN ใครใส่ Intel turbo mem แล้วบ้างครับ มาบอกกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เซงๆๆ
    ซื้อใหม่รุ่นที่ใส่ได้เลยดีมั้ย

Comment

Originally posted by saksith View Post
      รูปใหญ่เกิน
      ย่อไม่เป็นครับ

Comment

Originally posted by puuga View Post
        ย่อไม่เป็นครับ
        ใช้ACDsee ไปท ี่modify > resize

Comment

Originally posted by saksith View Post
          ใช้ACDsee ไปท ี่modify > resize
          หมายถึงบนเว็บครับ

Comment

ย่อขนาดก่อนแล้วค่อยเอามาอัพจะง่ายกว่า

Comment

Originally posted by oukkrit View Post
              เซงๆๆ
              ซื้อใหม่รุ่นที่ใส่ได้เลยดีมั้ย
              ผมว่าเปลี่ยนเป็นฮาร์ดดิสก์แบบ7200รอบดีกว่า แรง+กินไฟ ฮี่ๆ

Comment

ผมว่าลองติดต่อศูนยืasusเลยดีกว่า เผื่อจะมีขาย และรวมกันสั่งเยอะๆ ไงครับ

Comment

สำหรับรุ่น F8s... ในไทยทุกตัวตอนนี้นะครับ เมื่อกี้โทรถามศูนย์แล้ว ว่าไม่มีตัวแปลงขาย และไม่รับสั่งเข้ามาด้วย สำหรับตอนนี้ให้หาซื้อกันเอง ในอนาคตไม่รู้ครับ

Comment

หาซื้อกันเอง แล้วหาจากไหนล่ะครับ โมกันเองดีกว่า

Comment

Working...
                    X