Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหา DDR3 ที่ ถูกๆ ที่มีขายที่ พันทิพย์ให้หน่อยซิครับ ยี้ห้อไม่เน้นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหา DDR3 ที่ ถูกๆ ที่มีขายที่ พันทิพย์ให้หน่อยซิครับ ยี้ห้อไม่เน้นครับ

ขอให้ เป็น DDR3 ก็พอครับ คือต้องใช้ 1คู่ ครับ 2Gx2 ดูราคาในเวปแล้ว จะเป็นลม เอิ้กๆๆ

NO NAME ก็ไม่ว่ากันครับ ผมใช้ได้หมด

ปล มีคนวานให้ประกอบเครื่องให้ ครับ แต่จะเอา DDR3 เฮ้ย
    Last edited by wikorn; 4 Jul 2008, 15:59:45.

น่าปวดหัวแทน --

Comment

ขนาดท่าน ยัง ต้องหาเลยรึงับ อิอิ หรือว่า อาจมีที่ ถูกกว่า ท่านดูไว้

Comment

คือว่า กำตังอยู่ในมือ 45000 ครับ จอด้วยงบนี้ เท่าที่ดู DDR3 ในเวป TK 2Gx2 ก็โดนไป 10000 กว่าๆแล้วครับ

แต่ไม่เคยเห็นยี้ห้อบ้านๆ ทำแบบ ไม่ถึงหมื่นมาเลยครับ ถ้าเคยเห็นที่ใหน ก็บอกได้นะครับ ไม่อยากไปลด สเปคตัวอื่นลงมาครับ

ขอบคุณครับ

Comment

DDR3(1333) 2GB. RC ไหม้เคลมได้

DDR3 SDRAM RC (ไหม้เคลมได้)
          DDR3-1333 PC3-10667
          Capacity : 2 GB
          16 Chips
          รับประกันตลอดอายุการใช้งาน

4620 บาท
          http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

ถ้าไม่ใช่อันนี้ ผมก้ขอโทษที นะครับ ความรู้เรื่อง คอมมีน้อยครับ

Comment

advice โลดครับ

Comment

4กิ๊ก ส่วนใหญ่เจอแต่หมื่นอัพทั้งนั้นเลยครับ ^ ^

Comment

555+ เจอจนได้ งานนี้ advice ก็ต้องซื้อละครับ คู่ละ 9000 ก็ยังดีกว่า อิอิ

ขอบคุณครับ

Comment

สู้ ๆ เค้า พี่ หรือรอให้ มานลดอีกนิด อิอิ

Comment

ผมซื้อ สิ้นเดือนนี้แหละครับ

Comment

น่าจะลดอีกนะ หวังว่าเช่น นั้น หรือ เว้บรู้ ว่า ท่านจะเอา ขึ้นราคาก้ไม่ทราบนะครับ - -*

Comment

ดีดีอา 3 มันเเรงกว่า 2 มากไหมครับ

Comment

มีของ dcom
                          corshir XMS3 1x2 1333 9-9-9 มี sink บรอนซ์ ที่บ้านผมมีอยู่ 1 คู่

ราคาส่ง คู่ล่ะ 4100

ไม่รู้ว่าคุณจะหาได้หรือเป่าน่ะครับ ถ้าเป็น dealer คุณก็จะได้ราคานั้นล่ะครับ

Comment

ลองดูของ RC แล้วละคับเห็นถูกสุดอยู่ตอนนี้ แต่คงเป็นที่ Advice ส่วน Kingbox ของผมคงเป็นปลายปีคับ ตอนนี้ราคาเว่อร์เกินครับ ^^

Comment

Originally posted by dezember View Post
                              มีของ dcom
                              corshir XMS3 1x2 1333 9-9-9 มี sink บรอนซ์ ที่บ้านผมมีอยู่ 1 คู่

ราคาส่ง คู่ล่ะ 4100

ไม่รู้ว่าคุณจะหาได้หรือเป่าน่ะครับ ถ้าเป็น dealer คุณก็จะได้ราคานั้นล่ะครับ
                              ขอผ่านครับ เอาที่ผมซื้อได้จริงๆดีกว่าครับ ผมไม่ใช่ ดีเลอร์ครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by issabella View Post
                              ลองดูของ RC แล้วละคับเห็นถูกสุดอยู่ตอนนี้ แต่คงเป็นที่ Advice ส่วน Kingbox ของผมคงเป็นปลายปีคับ ตอนนี้ราคาเว่อร์เกินครับ ^^
                              สงสัยต้องตัวนี้แหละครับ สิ้นเดือนนี้แล้วครับที่ต้องใช้ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

Working...
                              X