Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีจะถอยการ์ดจอรุ่น9600อะครับเลยให้ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีจะถอยการ์ดจอรุ่น9600อะครับเลยให้ช่วยหน่อย

ผมมีงบอยู่ประมาณ 5000-5700 ซื้อการ์ดจอพวก9600 แนะนำอันไหนดีๆได้บ้างอะครับ

หรือว่า ถ้ามีพวกรุ่น9600 ที่ถูกกว่า5000ลงมาก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ จะได้เอาไปเปรียบเทียบก่อน

ออ แล้วPSUของผมมันแค่ 450 W เองอะครับ ไม่ทราบว่าจะพอรับไหวมั้ย ถ้าเปลี่ยนการ์ดแล้ว - -a

+ อีกนิดส์ เอา 4850 น่าจาดีนะครับท่าน

Comment

Originally posted by xzEKzx View Post
      + อีกนิดส์ เอา 4850 น่าจาดีนะครับท่าน
      การ์โของอะไรอะครับ ที่ว่า

Comment

ถ้าต้องการ 9600GT 4,xxx.- ลองหา้ดูที่ห้อง IT Market คับ

Comment

แนะนำ XFX 9600GT แจ่ม การ์ดใบสีดำครับ ทั้งสวย ทั้งแรง แหล่มมักๆ

Comment

บวกอีกนิดเอา 4850 ดีกว่าครับ เพิ่มไม่มาก แรงกว่าประมาณ 40% ได้เลยนะ

Comment

ผมกลัวว่า PSU ของผมมันจะไม่พอจ่ายง่ะ แค่ 450W แถมเป็นยี่ห้อโนเนมอะ

ม่ายง้านต้องมาตามเปลี่ยนPSU แหงม

Comment

เอา 4850 เถอะ แล้วจะเสียใจภายหลังนะ

Comment

แหง่ว แล้วจาดูอีกทีครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

มีใครจะแนะนำ9600ตัวอื่นอีกมั้ยครับ

อีกทีกันลืม พวกการ์ดจอที่ทุกท่านกล่าวมานั้น PSU ของผมแค่450W จะพอเอาอยู่มั้ยครับ

เดี๋ยวกลับมาดูคำตอบอีกทีนะครับ ต้องไปแล้ว - . -
                  Last edited by chobitsjay; 4 Jul 2008, 17:09:05.

Comment

+เงินอีกนิดนึง

ได้ความเเรงขึ้นมามากมาย (ประมาณ40% เชียวนะ)

ATI Radeon HD 4850

ปล. ไร้ปัญหาด้านไดร์เวอร์เเล้วครับ

Comment

Working...
                    X