Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ Window XP 64 Bit ใครมีมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ Window XP 64 Bit ใครมีมั่งครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ ได้ตามที่ต้องการแล้วครับ

ท่านใดมีรบกวนด้วนะครับ อยากได้แบบที่มีไดรเวอร์ SATA ลงมาแล้วด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by dukdikza; 10 Jul 2008, 09:23:40.

เห็นมีตามเวบบิทครับ

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
      เห็นมีตามเวบบิทครับ
      ตามนั้น

Comment

ผมก็เป็น Mod เวบบิทนะ แต่ยังหาที่เวบเองไม่เจออะ

Comment

ตามข้างบนด้วย

Comment

แว่ง เปิด เว็บอะไรอยู่ครับ SB มีเพียบเลย

Comment

คงไม่เป็นที่ต้องการเท่าไหร่น่ะครับ ถ้าจะเล่นx64แรมต้องเยอะถึงจะได้ประโยชน์เต็มที่ ส่วนมากเขาจะไปเล่นvista64ไปเลยมากกว่าเพราะไดรเวอร์มันหาง่ายกว่า แต่64bitคนยังใช้น้อยอยู่อ่ะครับ โปรแกรมใช้งานก็เป็น32ซะส่วนใหญ่(กำลังหาVista x64 26in1 OEM อยู่ยังไม่เจอเลยคับ)

Comment

http://anonymz.com/?http://rapidshar...rchive.net.rar

Comment

โอ้..เทพจริงๆ บีบมาเหลือนิดเดียวเลย
                  ขอบคุณมากมายครับ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                    โอ้..เทพจริงๆ บีบมาเหลือนิดเดียวเลย
                    ขอบคุณมากมายครับ
                    ท่านต้องทดลองเองนะครับ เพราะผมไม่ได้ใช้ตัวนี้
                    อันนี้ไม่รับประกันนะครับว่าใช้ได้หรือเปล่า

Comment

XP 64bits ไม่ดีครับถ้าต้องการ64bits ใช้วิสต้าดีกว่า

Comment

XP 64bits เอผมใช้อยู่ก็โอเคนะครับ เร็วกว่า 32 bits ซะอีก

Comment

Originally posted by huaywangnong View Post
                          XP 64bits เอผมใช้อยู่ก็โอเคนะครับ เร็วกว่า 32 bits ซะอีก
                          จริงๆ ด้วยครับ

XP 64 bits เร็วว่า XP 32 Bits จริงๆ ด้วยครับ แบบรู้สึกได้เลย

แต่ Vista64 ของผม มันไม่เร็วเหมือน XP 64 bits อ่ะครับ

ตอนนี้ลบ Vista 64 bits กับ XP 32 bits ทิ้งไปแล้ว

ลองเสี่ยงกับ XP 64 bits ดูบ้าง รู้สึกว่าผลเป็นอย่างที่น่าพอใจครับ แม้ว่า บางโปรแกรมยังใช้ไม่ได้ก็ตาม

Comment

Working...
                          X