Announcement

Collapse
No announcement yet.

GigaWorks G500 ดีมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GigaWorks G500 ดีมั้ยคับ

เห็นใครๆก็บอกว่า Gigaworks ดี แต่ยังไม่เคยลองฟัง ทุกคนว่าดีมั้ยคับ ในเรื่องความใส+เบส อะไรพวกนี้

(ตอนแรกเดินดูพวก X3 ,Eacan , Divoom แล้วไม่ค่อยเวิร์ก เลยกะเล่นเล่นตัวนี้เลย ^^)

แล้วเรื่องของขาตั้งหาซื้อที่ไหนได้คับ เห็นต้องใช้ MT-1200 หรือใช้ขาตั้งอะไรนอกจากตัวนี้ได้มั้ยคับ

ซื่อG500ไม่ดีหลอก มาซื่อZ-5500ต่อผมดีกว่า(แอบเนียน^^)

Comment

ดีครับ แต่ปัญหาเยอะหน่อยน่ะ

Comment

klipsch quintet + AVR ดูคับ แต่จะไม่มี sub นะ หาเพิ่มเอง น่าจะดีกว่า gigawork 100%

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
          ซื่อG500ไม่ดีหลอก มาซื่อZ-5500ต่อผมดีกว่า(แอบเนียน^^)
          เป็นผมซื้อต่อz5500ดีกว่าครับ แนะนำๆ

Comment

แล้ว z5500 หาได้ที่ไหนมั้งคับ....จะไปแอบฟังของ Logitect ใช้มั้ยคับ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
              klipsch quintet + AVR ดูคับ แต่จะไม่มี sub นะ หาเพิ่มเอง น่าจะดีกว่า gigawork 100%
              เก็บตังรอสอยอยู่เลย quintet iii หุหุ

Comment

แล้ว Gigawork ไม่ดีเหรอคับ z5500 ในไทยมันแพงเกินอะ

ปล.จะเอาไปฟังเพลงแนว pop ที่ออกแนว sub หนัก แล้วก็เล่นเกมอะคับ

Comment

ลองค้นดูครับไปนอน รอเครมหลายตัวแล้วมีแต่คนบ่น

Comment

Originally posted by leoriohunter View Post
                    ลองค้นดูครับไปนอน รอเครมหลายตัวแล้วมีแต่คนบ่น
                    หมายถึง Gigawork เหรอคับ หรือ Z5500(ไอ้ตัว Z5500 เห็นว่ามีปัญหาเรื่องฟิวล์ขาดเยอะด้วยนี่)

Comment

z5500

Comment

s750 ไปโลด..อิอิ

Comment

Originally posted by nine View Post
                          s750 ไปโลด..อิอิ
                          ขออีกหมื่นไปซื้อการ์ดจอเถอะ^^ อัพ com ไปๆมาๆ งบบาน 5555

Comment

การ์ดแป๊บเดียวก็ตกรุ่นแต่ลำโพง ใช้ยันแก่

G500 เบสไม่เร้าจัย

z-5500 ของท่านjarzabrike ยังงัยก็ดีกว่า
                            Last edited by nine; 4 Jul 2008, 22:32:42.

Comment

ยอมรับว่า G500 เบสไม่เร้าใจจริงนะ แถมตู้ยังสั่นอีก แต่มีตังค์แค่นี้อะ หุหุ ....อย่างน้อยก็เป็น full range ละ พอแทนได้ หุหุ

Comment

Working...
                              X