Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปเจอ creative ราคาถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปเจอ creative ราคาถูก

วันนี้ไปเดินเล่นซีคอนเดินผ่านร้านcreativeชั้น1เจอของลดราคาหลายอย่าง
    ลำโพงx-fi sound system z600 จากๅ19900 เหลือ 9000
    gigaworks G550w เหลือ 16000
    gigaworka t20 เหลือ 2900
    อื่นๆอีกจำไม่ได้
    แต่เห็นเค้าบอกว่าเคยเอาไปโชว์ตามงานหรือเป็นตัวลองสภาพถือว่าok
    ถ้าใครสนใจลองไปพิจารณาเองครับเพราะผมไม่ได้ดูละเอียดนะครับ
    Last edited by meawz; 4 Jul 2008, 21:58:11.

Originally posted by meawz View Post
    วันนี้ไปเดินเล่นซีคอนเดินผ่านร้านcreativeชั้น1เจอของรด << ลดราคาหลายอย่าง
    ลำโพงx-fi sound system z600 จากๅ19900 เหลือ 9000
    gigaworks G550w เหลือ 16000
    gigaworka t20 เหลือ 2900
    อื่นๆอีกจำไม่ได้
    แต่เห็นเค้าบอกว่าเคยเอาไปโชว์ตามงานหรือเป็นตัวลองสภาพถือว่าok
    ถ้าใครสนใจลองไปพิจารณาเองครับเพราะผมไม่ได้ดูละเอียดนะครับ

Comment

x-fi sound system z600 น่าสน ว่าแต่ซีคอนอยู่ไหนครับ

Comment

อ้าวลืมดูเรยพิมผิด

Comment

เห็นกองๆ ไว้ราคานั้นนานแล้ว ยังไม่มีคนไปเอาเลย -*-

Comment

เห็น เซล อยู่แบบนั้นมาชาติกว่าละครับ

Comment

เหอๆ กรรม

Comment

เวงกัม

Comment

Comment

Originally posted by leoriohunter View Post
                    x-fi sound system z600 น่าสน ว่าแต่ซีคอนอยู่ไหนครับ
                    ถ.ศรีนครินทร์ครับ ก่อนทางตัดไป บางนา-ตราด

Comment

พอดีไม่ใช่คนกรุงเทพครับ

Comment

Working...
                      X