Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อคอมที่พันธ์ทิพร้านไหนดีสุด ประกอบเครื่องลงโปร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อคอมที่พันธ์ทิพร้านไหนดีสุด ประกอบเครื่องลงโปร

ช่วยดูไห้ทีคับ คือ มาเลือกสเปกไว้แล้ว
    Intel E8400 6530
    ram Kington 2Gb 1490
    Seagate 250GB 1750
    การ์ดจอเลือกไม่ได้ซักที ช่วยเลือกที
    MB Asus P5Q Pro 4900
    ที่หลือเลือไห้ทีคับ งบ2300 ขอบคุณคับผม

iรอท่านต่อไปเรื่องร้านครับ

HD4850 6500 ครับ

Comment

ผมว่าเรื่องร้านไม่น่าคิดมากหรอกครับ
      ประกอบเอาเองก็ได้ครับ
      หาร้านที่มันประกันดีๆก็พอครับ
      ร้านในเครือ com7 synnex dCom ingram
      ถ้าจะให้บอกชื่อร้านก็ลอง busitek
      jedi tk

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ช่วยเติมของที่ยังขาดทีคับ รบกวนคิดราคาไห้ด้วยน่ะ ขอบคุณคับ

Comment

ดีวีดี เเอลจี อัสซุส อะไรก็ได้ที่ไม่ช่าย ซัมซัง ก็ประมาณ 850 บาท
            พาวเวอร์ซัพพาย หินเงิน 500 w 2300 บาท เงินไม่พอก็หา ดีลัก ก็ประมาณพันบาท

Comment

อยากได้ร้านแบบของครบ ช่วยหน่อยไม่ค่อยรู้เรื่อง เอาแบบคุยง่ายๆอ่ะ
              ขอบคุณ

Comment

TKcom

Comment

TKcom

Comment

jedi คุยง่าย พี่คนขายเป็นกันเองดี

Comment

Working...
                    X