Announcement

Collapse
No announcement yet.

เว็บนี้เชื่อถือได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เว็บนี้เชื่อถือได้ป่าวครับ

http://www.tkcom99.com/ << อยากจะสั่งซื้อเคสครับ ไม่ทราบใครเคยซื้อออนไลท์จากเว็บของร้านนี้บ้างครับ

ก็คงเชื่อถือได้แหละ

Comment

น่าจะได้ครับเพราะร้านก็ดังพอสมควรเลย

Comment

ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ เพราะเค้ามีที่อยู่ร้านเป็นหลักแหล่ง

Comment

ร้านอะเชื่อถือได้แน่คับแต่สั่งทางเวบมะยู้

Comment

ได้ครับ โทรสั่งได้เลย ของผมส่วนใหญ่จะสั่งร้านนี้กับร้านเจได

Comment

เชื่อถือได้คับ

Comment

เว็บ OCZ เชื่อถือได้ครับ ...

อ่าว ไม่ได้หมายถึงเว็บ OCZ เรอะ ~

Comment

ได้ครับ ร้านTK ผมก็เคยไปซือของมาแล้ว

Comment

ร้านไม่แน่ใจเชื่อถือได้มั้ยนะครับ

แต่เวบผมดูแล้วเชื่อถือไม่ได้ แน่นอน Link เสียตั้งหลายจุด การออกแบบเวบไซต์ก็งั้นๆ ครับ ยังกะใช้ Dream แบบคนเพิ่งหัดใช้ยังงั้นแหละ

กดติดต่อเรามันก้ดู สนิทสนมเกินไปมั้ง โทรหาเจ้าของร้านเลย ดูแล้วมันไม่น่าเชื่อถือเลย เพราะผมกดดูแผนที่ร้าน หรือ link อื่นๆ เสียเกือบจะหมด การออกแบบเวบก็ห่วยอ่ะ

Comment

ขอบคุณทุกท่นที่แนะนำครับ แหะ ๆ ตั้งหัวข้อเห่ยไปหน่อย
                      ที่โพสถาม ก็เพราะอย่างที่ข้างบนบอกอะครับ
                      เข้าใจว่าร้านมีหลักแหล่งในพันทิพ แต่เว็บมันดูโล ๆ ไงชอบกล
                      ลิ้งแผนที่ร้านก็เสียไปแล้ว เทียบกะเว็บของ busitek แล้วต่างกันฟ้ากับเหวเลย
                      แต่ผมเบื่อขั้นตอนต่าง ๆ ยุ่งยาก ของ busitek อะครับ
                      เลยว่าจะลองสั่งเว็บนี้ดู โอนเงินปุ้ป โทรบอกที่อยู่ได้เลย
                      คิดว่ามันง่ายดี แล้วถ้ามันเชื่อถือได้ ก็คงได้ใช้บริการบ่อย ๆ แบบนั้น

Comment

Originally posted by Alexandrite View Post
                        ร้านไม่แน่ใจเชื่อถือได้มั้ยนะครับ

แต่เวบผมดูแล้วเชื่อถือไม่ได้ แน่นอน Link เสียตั้งหลายจุด การออกแบบเวบไซต์ก็งั้นๆ ครับ ยังกะใช้ Dream แบบคนเพิ่งหัดใช้ยังงั้นแหละ

กดติดต่อเรามันก้ดู สนิทสนมเกินไปมั้ง โทรหาเจ้าของร้านเลย ดูแล้วมันไม่น่าเชื่อถือเลย เพราะผมกดดูแผนที่ร้าน หรือ link อื่นๆ เสียเกือบจะหมด การออกแบบเวบก็ห่วยอ่ะ
                        ผมเคยคุยกับคุณโต เรื่องเวปแล้ว

เค้าบอกว่าเค้าไม่มีเวลาทำเลย

เพราะคนที่ทำก็มีแค่เค้าคนเดียว กลา่งวันก็ขายของ เลยไม่มีเวลาทำ

แต่เดี๋ยววันเสาร์นี้ผมว่าจะแวะไปุยกะเค้าซักหน่อย

ไม่แน่ เดี๋ยวอาจจะได้เห็น TK Version ใหม่ ^^.v

เดี๋ยวผมนี่แหละ จะ redesign ให้เอง อิอิ

Comment

ฝาก http://jedicool.com ด้วยคับ

Comment

เชื่อถือได้ครับ ทั้ง TK-Jedi สั่งซื้อได้

เวปพวกนี้เค้าทำเองไม่ค่อยมีเวลาทำหรอกครับ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                              ผมเคยคุยกับคุณโต เรื่องเวปแล้ว

เค้าบอกว่าเค้าไม่มีเวลาทำเลย

เพราะคนที่ทำก็มีแค่เค้าคนเดียว กลา่งวันก็ขายของ เลยไม่มีเวลาทำ

แต่เดี๋ยววันเสาร์นี้ผมว่าจะแวะไปุยกะเค้าซักหน่อย

ไม่แน่ เดี๋ยวอาจจะได้เห็น TK Version ใหม่ ^^.v

เดี๋ยวผมนี่แหละ จะ redesign ให้เอง อิอิ
                              กำ ขอโทดคุณพีคุงด้วยนะครับ ^^"

คือไม่รู้ว่าเป็นเว็บของคนรู้จักคุณ คือที่ผมตอบตอบไปตามความรู้สึกนะครับ คงไม่โกดน้า

Comment

Working...
                              X