Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอไม่เกิน 3,000 บาททีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอไม่เกิน 3,000 บาททีครับ

ไม่ทราบว่าการ์ดจอราคาไม่เกิน 3,000 บาท ตอนนี้มีตัวไหน ยี่ห้อไหนน่าสนใจและคุ้มค่าที่สุดครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Gf 8600

HD 3650

Comment

เพิ่มเงินอีก 770 บาท

ได้ HD 3850 ครับ

Comment

SPARK GF8600GT A650 256MB /128BIT DDR3 3100 บาท
        ASUS GF8600GT SILENT 256MB/128BIT/TV/DVI/DDR3 2850
        XFX GF8600GT XXX 256MB/128BIT/DDR3 2950
        HD3650 512MB DDR3 2650

Comment

เพิ่มเงินอีกหน่อย เอา 3850 ดีกว่าคับ

ตามข้างบน

Comment

เอาแบบถูกๆป่ะไม่เกินงบ
            Forsa GF 8600GT 256MBDDR3 2530 บาท ประกัน lifetime

Comment

Originally posted by Khow View Post
              เอาแบบถูกๆป่ะไม่เกินงบ
              Forsa GF 8600GT 256MBDDR3 2530 บาท ประกัน lifetime
              โอ้ ราคาโดนใจ หาซื้อที่ไหนครับ
              อีกคำถาม PSU มากับเครื่อง 450w พอไหวหรือเปล่าครับ
              หวังว่าคงไม่้ต้องเปลี่ยนนะครับ (หมดตัวแล้ว)

Comment

Originally posted by gagepom View Post
                โอ้ ราคาโดนใจ หาซื้อที่ไหนครับ
                อีกคำถาม PSU มากับเครื่อง 450w พอไหวหรือเปล่าครับ
                หวังว่าคงไม่้ต้องเปลี่ยนนะครับ (หมดตัวแล้ว)
                มันอยู่ในงาน คอมมาร์ตขอนแก่นครับ แต่ไปซื้อที่พันทิพย์ก็น่าจะราคานี้แหละครับ แต่คิดว่า PSU ที่ติดมากับเคสเนี่ยน่าจะเอาอยู่ครับ ขนาด 9600GT ยังเล่นได้เลย

Comment

Originally posted by Khow View Post
                  มันอยู่ในงาน คอมมาร์ตขอนแก่นครับ แต่ไปซื้อที่พันทิพย์ก็น่าจะราคานี้แหละครับ แต่คิดว่า PSU ที่ติดมากับเคสเนี่ยน่าจะเอาอยู่ครับ ขนาด 9600GT ยังเล่นได้เลย
                  เย้ย !!! โชคดีจัง ที่แท้ก็อยู่ในงานคอมมาร์ทขอนแก่นนี่เอง วันนี้จะไปเดินซะหน่อย สอยมาซักตัว
                  ขอบคุณครับ

Comment

หลักฐานยืนยันว่ามันอยู่ในงานคอมมาร์ตขอนแก่นจริงๆครับ
                    Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:49:05.

Comment

อีกคำถามนะครับ (อีกแล้ว)

DDR3 256 mb แรงกว่า DDR2 521 mb หรือเปล่าครับ เห็นราคาพอ ๆ กัน ต่างกัน 100-200

Comment

ตัว DDR3 ดีกว่าครับ

Comment

3650 ก็พอครับ
                          ไว้ค่อยเปลี่ยนบ่อย

Comment

แล้วตอนนี้
                            8600 Gt 512Mb DDr3

ราคาประมานเท่าไหร่คับท่าน
                            ถ้ามี ข้อมูลแต่ละ ยี่ห้อ ก้อดีนะคับ อิอิ

ขอบคุนจ้า

Comment

Originally posted by nunee View Post
                              แล้วตอนนี้
                              8600 Gt 512Mb DDr3

ราคาประมานเท่าไหร่คับท่าน
                              ถ้ามี ข้อมูลแต่ละ ยี่ห้อ ก้อดีนะคับ อิอิ

ขอบคุนจ้า
                              3000+ ถึง 4000 บาทแล้วแต่ยี่ห้อ

Comment

Working...
                              X