Announcement

Collapse
No announcement yet.

edge ของทรูแรงหรือเปล่าครับ ใช้ทำอะไรได้บ้าง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• edge ของทรูแรงหรือเปล่าครับ ใช้ทำอะไรได้บ้าง?

อยู่แถวสมุทรปราการ ที่หอพักไม่ให้ติดอินเตอร์เน็ต เลยอยากลองใช้ผ่าน edge เอา อยากรู้ว่าความแรงมันประมาณไหนอะครับ ใช้เล่นเกมออนไลน์อย่างฟรีสไตล์หรือโหลดmp3 ได้หรือเปล่า?

ถ้าโอเคจาไปเปลี่ยนโปรเลย อิอิ

ทรูไม่มี edge ไม่ใช่หรอครับ

แต่ผมแนะนำของ dtac ของ ais หลุดบ่อยงับ

Comment

ของ hutch เร็วที่สุด ลองใช้มาหมดทุกยี่ห้อแล้ว true ห่วยสุด true มี edge แล้วนะ เป็นบางต้น

Comment

Working...
      X