Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41-LM63 - 62เปลี่ยนใช้XPได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41-LM63 - 62เปลี่ยนใช้XPได้ไหมครับ

ผมลองหาดูๆบ้างก็มีแต่คนบอกมีแต่ปัญหาเสียงไม่ออกมั่งอะไรเอย
    ตอนนี้งบมะประมาน 30-35k ว่าจาซื้อเอามาเล่น COD4 ดูหนัง...บันเทิงอื่นๆ (แต่ส่วนใหญ่จะไปอยู่ที่COD4) น่ะครับ แต่ก็อยากใช้วินโด XP (ไม่ชอบVistaทำงานส่งอาจารก็ไม่ได้linuxก็ไม่เคยพบเจอ)
    ตอนนี้สนใจ s41-lm62 อยู่ อยากรู้ว่าถ้าเปลี่ยนเป็น XP จะมีข้อดีข้อเสีย และแก้ไขได้มั๊ยอย่างไรด้วยครับ
    แต่ก็เ่ท่าๆที่หาดูมีแต่คนบอกให้ไปซื้อ PC ขอบายล่ะครับมีเหตุผลหลายประการยาว
    ขอความช่วยเหลือจากหลายๆเซียนด้วยนะครับ ขอบคุณคับ

หาไดรเวอครบ ก็จบครับ หุหุ

Comment

ได้ครับ

ไดเวอร์ครบสมบูรณ์

Comment

มีผ่อนป่ะคับ -.-'' อยู่ต.จ.ว อ่ะ

Comment

ได้ครับ ผมก็เพิ่งซื้อรุ่น s41-lm 60 มา ได้กลับบ้านมาก็จัดหั่นแบ่งพาร์ทิชั่นเป็น 4 ไดร์แล้วลงเอ๊กซ์พี และวิสต้าซะ
          ไดร์เวอร์ xp เพิ่งหใครมีไรแนะนำเชิญครับผมาครบทุกอย่างเมื่อคืนเองครับ ตอนนี้กะลังหาไดร์เวอร์การ์ดจอที่แจ่มๆอยู่ เพราะเน้นเอามันมาเล่นเกมส์ด้วย ตอนนี้กะลังลองกะเกมส์ Crysis อยู่(เล่นจบแล้ว ) ไดร์เวอร์เวอร์ชั่น 101.34 และก็ 101.45 ไม่เวริค์ครับ ใครมีไรแนะนำเชิญครับผม

ปล.ถ้าเล่นเกมส์นี้ผ่านผมว่าเกมส์อื่นๆก็คงสบายๆ

Comment

สบายครับ

Comment

ช่างแถวบ้านเค้าบอกว่า กลุ่มยี่ี่ห้อ Acer HP COMPAQ TOSHIBA BENQ ใช้ไปแรกๆจะดีอยู่ นานๆจะไม่ดีอันนี้จริงป่าวครับ
              และมาแนะนำ ASUS DELL IBM SVOA ให้ IBM ทนของจริง????? หรือว่าอยู่ที่การใช้งาน หรืออยู่ที่แต่ละรุ่นที่ออกมาเพื่อการใช้งานแบบใด ครับ
              ตอนนี้เล็ง s41-lm63 <<<อันนี้มั่นใจละแต่เห็น Lenovo Y410-/59013982 มันจะต่างกันไหมครับ ข้อดีข้อเสียยังไงครับ(เหนlenovo มันถูกกว่าอ่ะ)
              Last edited by jamankell; 5 Jul 2008, 18:14:07.

Comment

Working...
              X