Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย ..งานเข้าแล้วตู......เล่นเกมส์อยู่ดีๆเครื่อง restart เองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย ..งานเข้าแล้วตู......เล่นเกมส์อยู่ดีๆเครื่อง restart เองครับ

ช่วยหน่อยครับเล่นเกมส์ซัก 20 นาทีมันก็ restart เองครับ
    เครื่องในครับ
    E-6550
    RAM 800 /2GB
    INNO 9800gtx
    PSU 550
    MB asus P5K-VM
    DVD asus
    ช่วยตอบปัญหาผมด้วยครับกรุณาด้วยครับ
    ขอบคุณ overclock-zone และเพื่อนๆครับ

PSU ติดเคสมาหรือเปล่าครับ สันนิษฐานว่าไฟไม่พอครับ 9800gtx นี่บริโภคไฟน่ากลัวครับ

Comment

550W ยี่ห้ออะไร

Comment

ตระแกรง 550 ครับ ออลืมครับ..บอกถ้าไม่เล่นเกมส์ยังงัยก็ไม่ดับครับท่าน....

Comment

ไฟไม่พอชัวร์เลยคับ อาการนี้

Comment

Originally posted by guitar_toe View Post
            ตระแกรง 550 ครับ ออลืมครับ..บอกถ้าไม่เล่นเกมส์ยังงัยก็ไม่ดับครับท่าน....
            มันยี่ห้อ อะไรนะ
            ตระแกรง ^^?
            งั้นลองรัน 3DMark06 ดู ถ้าดับก็ไฟ PSU ไม่พอนะ

Comment

Working...
            X