Announcement

Collapse
No announcement yet.

สติ๊กเกอร์ที่ติดNB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองติดสติ็กเกอร์ทั้งเครื่องดูสิครับ เวลาแกะแล้วจะได้เป็นสีเดียวกัน ใหม่ทั้งเครื่องเลย อิอิ

Comment

Originally posted by chumam View Post
      ลองติดสติ็กเกอร์ทั้งเครื่องดูสิครับ เวลาแกะแล้วจะได้เป็นสีเดียวกัน ใหม่ทั้งเครื่องเลย อิอิ
      ถูกมีเหตุผล ทดลองทางวิทยาศาสตร์มีความเป็นไปสูง ตังแปรที่ใช้มีเหตุผล ล้อเล่นมาสะฮาแตกเลย

Comment

ถ้าติดแล้วเครื่องจะเร็วขึ้นไหมครับ

Comment

แล้วแต่ความชอบคับ ไม่ว่ากันใครใครแกะๆ ใครใคร่ติดก็ติดกันเพื่อความสวยงาม

Comment

Originally posted by mouham View Post
            ถ้าติดแล้วเครื่องจะเร็วขึ้นไหมครับ
            มันจะ(ไป)เร็วมากครับเพราะพวกชอบหยิบนึกว่ของใหม่

Comment

ผมรอ 7 วันก่อน แล้วค่อยแกะ

เผื่อเครื่องมีปัญหา จะได้เปลี่ยนเครื่องกับทางร้านได้ทันที

Comment

ของแรงชอบโชว์ครับไม่แกะ

Comment

ผมแนะนำว่า ควรรีบแกะออกครับ

ให้ตัวเครื่องเก่าตามวันเวลา แบบใส ๆ

ดีกว่าเก่าไป แล้วมีสติ๊กเก้อร์เขรอะ ๆ ติดอยู่ด้วย

ความเก่าของสติ๊กเก้อร์ มันไปไวนะครับ และความสกปรกต่าง ๆ ที่เกิดกับสติกเก้อร์อีก , คราบดำ รอยยับย่น ไม่เท่แน่

Comment

แกะแล้วคราบบบ ไม่งั้นน้อง acer สีนวลๆของเราได้กลายเป็นสองสีแน่ๆ เป็นพลาสติกด้วย

แต่แกะไว้แบบไม่ได้แกะทิ้งนะ สภาพสติ๊กเกอร์ยังดี พร้อมแปะใหม่ตอนขายต่อ อิอิ

Comment

Originally posted by Fatal1Ty View Post
                      ผมรอ 7 วันก่อน แล้วค่อยแกะ

เผื่อเครื่องมีปัญหา จะได้เปลี่ยนเครื่องกับทางร้านได้ทันที
                      รอ 7 วันค่อยแกะเหมือนเราเลย แต่ก้อมีสีด่าง ๆ นิดหน่อย แต่ก้อยังรับได้อยู่

Comment

ใช้ได้สักพักก็แกะครับ แต่ตอนนี้อยากติดแล้วครับ เห็นมันมีขายสติ๊กเกอร์พวก ไม่ต้องบีบกูก็รีบ หรือชินจัง ดีนะเนี่ย -.- ล้อเล่นนะครับ ถ้าเป็นพลาสติกปล่อยไว้นานจะเป็น2สีครับ เวลาแกะก่อนจะดึงออกหาไดรว์เป่าให้มันร้อนแล้วรีบดึงจะดึงง่ายไม่มีคราบเหนียวติดให้ต้องคอยเช็ดออกมากนักครับ

Comment

ผมไม่อยากแกะครับ เพราะมันสวยดี ถ้าแกะออกแล้วเครื่องจะดูเก่าไปทันที
                          จะให้มันติดไปกับเครื่องอย่างนั้น5ปี 10ปีเลย

Comment

ลอกของเก่าออก แล้วติดคำว่า

" น้ำพักน้ำแรง "

ไม่ก้อ

" หยาดเหงื่อทุกหยด คือ อนาคตของลูก "

Comment

เจ้าของกระทู้ใช้รุ่นเดียวกันเลย
                              ใช้มา9เดือนแล้ว ไม่เห็นต้องแกะเลย
                              ถึงแกะผมว่ามันไม่เป็นสองสีหรอก เพราะมันเป็น อะลูมิเนียมนิ
                              แต่ผมไม่แกะ อ่ะ

Comment

แกะออก แล้วเอาสติ๊กเกอร์สีล้วน มันติดแทน

Comment

Working...
                                X