Announcement

Collapse
No announcement yet.

สติ๊กเกอร์ที่ติดNB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สติ๊กเกอร์ที่ติดNB

เ่อ่อ คือเ็ป็นคำถามโง่ๆ นะครับ

ไม่ทราบว่า NB ที่มีติดสติกเกอร์ เช่นของผม BenQ S41 เีนี้ย มีสติกเกอร์แผ่นเป้งเลย อยากแกะออกมากเลยครับ แต่กลัวมันจะมีรอย หรือมีปัญหาอะไรรึเปล่า อยากทราบว่า เพื่อน ๆ นี่ แกะสติีกเกอร์พวกนี้ออกกันไหมครับ ขอบคุณครับ

รีบแกะตอนยังใหม่มาเลยครับพอเก่ามาแกะมานกลายเป็น2สีน่าเกลียดมาก

Comment

ชอบแปะครับ อิอิ

Comment

แกะเรยครับ ผมแกะแล้วววว แกะง่าย ไม่มีรอยครับ

Comment

ช่าย ปัญหา 2สีนี้ ก็แนะนำนะครับ พวก สติ๊กเกอร์บอกสเปคเป็นไปได้ควรจะแกะออกตอนซื้อมาใหม่เลยย
          ไม่นั้นมันจะเป็น 2 สีจ้า

Comment

ซื้อมา3เดือนแล้วลองแกะกลายเป็น2สีแล้วเลยไม่แกะเลย

Comment

ของผมแกะเรียบตั้งแต่วันแรกเลยครับ อิอิ

Comment

ไม่อยากแกะอ่ะครับ เดี๋ยวเครื่องไม่ เท่ อ่ะ

มีไว้ให้คนอื่นเห็นว่าเรามีดีครับ

Comment

s41
                  แกะแล้วไม่เป็นสองสีหรอกคับ
                  เพราะมันแปะอยู่กับอลูมีเนียม

Comment

ถ้าเพิ่งถอยมาไม่เป็น2สีครับใช้คัตเตอร์คมๆค่อยๆแซะ ของผม G1SN อลูมินียมแกะวันแรกเลยเพราะมีประสพการณ์เครื่องเก่าไม่แกะรอมา2ปี2สีเลย

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                      ไม่อยากแกะอ่ะครับ เดี๋ยวเครื่องไม่ เท่ อ่ะ

มีไว้ให้คนอื่นเห็นว่าเรามีดีครับ
                      ใจตรงกันครับ ^_^

Comment

^__^ รู้สึกไปเอง...ติดแล้วรู้สึกเหมือน ติดยศของทหาร.....

Comment

ผมแกะเลย..อิอิ

Comment

Originally posted by supawats View Post
                            ^__^ รู้สึกไปเอง...ติดแล้วรู้สึกเหมือน ติดยศของทหาร.....
                            ถูกครับ กินไม่ได้แต่เท่ห์

Comment

ถ้าแปะอยู่กับอลูมิเนียมไม่แกะไม่เป็นไรเท่าไหร่หรอกครับ แต่ถ้ามันแปะกับพลาสติกนี่สิ แกะออกดีกว่าเยอะครับ สีได้ไม่น่าเกลียด

Comment

Working...
                              X