Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับว่า GF 9600 GSO มียี่ห้ออะไรบ้างหรือของค่ายใหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับว่า GF 9600 GSO มียี่ห้ออะไรบ้างหรือของค่ายใหนบ้าง

พอดีสนใจเจ้าตัว GF9600 GSO อยู่อ่ะครับลองไปเดินดูแถวตะวันนามา มีหลายยี่ห้ออ่ะครับ
    และไม่รู้ความแตกต่างระหว่างแต่ละยี่ห้อ ขอความรู้หน่อยครับผม ขอบมากครับ

palit
    spark
    galaxy
    Galaxy oc
    ที่ผมเห็นมามีเท่านี้อาจมีมากกว่านี้นะ

Comment

แล้วควรที่จะซื้อ ยี่ห้อ ใหนดีคับ...?

Comment

galaxy OC กะลาสี กูดีที่สุดล่ะ
        รองมาก็Spark เพราะซิ้งสวยดี

Comment

แนะนำ Galaxy ตัวธรรมดา เพราะใช้อยู่ อิอิ ถูกดี แรงใช้ได้

รู้สึกของ palit ถูกกว่า100นึงแต่ประกันน้อยกว่าปีนึงมั้ง

Comment

แนะนำ Gigabyte ครับ Sink Zalman OC700/1000 ความร้อนไม่เกิน 70 ครับ 39xx.-

Comment

ขอบคุณมากคับที่ แนะนำมานะคับ

Comment

galaxy อีกเสียง

Comment

ถอย Gigabyte มาแล้วละคับ ขอบคุณทุกคนที่มาแนะนำนะคับ

Comment

น่าจะดูที่ JIB ที่ It หลัง น้อมจิตร ผมพึ่งไปซื้อมา 9600GSO Palit 3700ถ้วน ๆ เลย คับ

Comment

Originally posted by dum1981 View Post
                      ถอย Gigabyte มาแล้วละคับ ขอบคุณทุกคนที่มาแนะนำนะคับ
                      ผมกำลังจะไปถอยตัวนี้ จขกท ไปดูที่ร้าน jib ยังครับ

384/GF-9600 GSO XFX PCI-E DDR3 Core:580/Mem:1800 192Bit [960FDQH] DVI*2 3-Y 3,980

Comment

JIB ครับดีสุด มีหลายยี่ห้อตาในเว็บเลย

Comment

Working...
                        X