Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 4800 เลือกเมนบอร์ดตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 4800 เลือกเมนบอร์ดตัวไหนดีครับ

จะไปซื้อคอมพรุ่งนี้อ่ะครับ มาขอความรบกวนครับ

ตอนนี้ผมเล็งตัว AMD ALHTON X2 4800+ อยู๋ครับ
    ไม่ทราบว่าผมควรเลือกใช้เมนบอร์ดตัวไหนดี ขอราคาเบาๆนะครับ =_= งบน้อย

ที่ผมมองคือ ASUS M2N อ่ะครับ เพราะผมดูว่ามันพอใช้ได้ แล้วที่สำคัญราคาถูกดีครับ ( เพราะตกรุ่นแล้ว T_T )

ขอบคุณครับ

มีคนเอา Abit AX78 มาขาย 2500 ไปหาดูเอานะในบอร์ดนี้แหล่ะ

Comment

ถ้าหาแบบไม่ออนบอร์ด AX-78 น่าเล่นสุดครับ

ถ้าออนบอร์ดก็ ECS black ครับ

Comment

ASROCK (Vga) ALIVENF6P-VSTA 1,550.- (JIB)

Comment

ตัวในภาพ4000+ กับ AX78 ถ้าชอบลากในราคาที่พอจับต้อง แล้ว4800+จะน้อยหน้ารึ?

Comment

Working...
          X