Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ ASYS อยู่ที่ไหนเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ ASYS อยู่ที่ไหนเหรอครับ

ศูนย์ ASYS อยู่ที่ไหนเหรอครับ

พันทิพมีป่าวครับ พรุ่งนี้จะเอา Wolfdale ของเพื่อนไปเคลมหน่อยครับ

หรือศูนย์มันอยู่ไหนช่วยแจ้งหน่อยครับ จริงๆไปถูกแค่พันทิพแหละ ไม่รู้มีศูนย์ป่าว

ศูนย์ ?

มันแค่ แค่ ชื่อท เครือ อิทธิพล Hard ware house ตั้งขึ้นมา มั้ง ครับ

ผม วัดดวง กับ PQI (ไหนๆกูถูกสุด) ของ HWH { aysy ) ไม่หวัง ไร มาก เพราะ คิดว่า พังก็ จบกับ

ปล. แนะนำให้ไปถาม HWH ดูครับ เดี่ยวเค้า จะ จัดการให้ ถ้า เค้า มี อารมรณ์

Comment

สติกเกอร์ที่เมนบอร์ดติดว่า ASYS ครับ

มันไม่มีศูนย์ ASYS เหรอคับ ??

บอร์ดซื้อมาจาก computer ok ที่เซียร์โน่น

Comment

ถ้าจำไม่ผิดเวลาเคลมให้ไปที่ IT City ครับเพราะผมเคยซื้อ HDD จาก บูทของ
        ASYS ในงาน Commart แล้วผมถามว่าเวลาเคลมส่งที่ไหนเค้าบอก IT City ครับ

Comment

http://www.asys.co.th/contact/home.php

ไปดูตามนี้เลย โทรไปก่อนก็ได้ครับ

Comment

เคยเอา hdd ให้ messenger ไปเคลมก็โอนะครับ
            ได้ตัว rma คืนมาแต่ก็ใช้ได้ปกติครับ (เทสแล้วเปลี่ยนให้เลย)

Comment

Working...
            X