Announcement

Collapse
No announcement yet.

BENQ X31 ระวังนะ เพื่อนผมซื้อมาตอนงานคอมมาร์ท ตรงฝาพับมันลอกเลยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BENQ X31 ระวังนะ เพื่อนผมซื้อมาตอนงานคอมมาร์ท ตรงฝาพับมันลอกเลยอะ

BENQ X31 ระวังนะ เพื่อนผมซื้อมาตอนงานคอมมาร์ท ตรงฝาพับมันลอกเลยอะ
    เห็นเพื่อนว่าต้องรอเพราะตอนนี้ ศูนย์เค้าต้องส่งเรื่องไปให้ไต้หวันดูก่อนนะ

ง่ะ
    benq รุ่นใหม่ๆทำไมปัญหาเยอะจังอะ เห็นบ่นกันหลายคนแระ

Comment

มันก้อมีข้อเสีย หรือ อุบัติเหตุ ทุกแบนอ่ะครับพี่น้อง

ไม่ใช่แต่ Acer หรอครับ

Comment

มันลอกแบบน่าเกลียดอะ
        นี่เพื่อนยังไปเครมไม่ได้ มันเริ่มลอกเยอะขึ้นเรื่อยๆละ

ลอกแนวเดียวกับ nokia N76 อะ

Comment

ผมซื้อมาตั้งแต่วันที่ 1 เดือน มิถุนายน จนถึงปัจจุบัน ยังไม่มีอาการดังกล่าวเลยครับ ??

เริ่มรู้สึกกลัวๆล่ะ = ="

Comment

เพื่อนผมลอก เห็นมันว่าแค่เอาผ้าเช็ททำความสะอาดอะ
            ก็เห็นมันว่ากลัวตรงแป้นพิมพ์สีขาวมันเหลืองไงเลยเช็ดบ่อยหน่อย
            แต่ที่เป็นตรงฝาพับเครื่องที่เป็นสีน้ำตาล
            มะมีรูปให้ดูนะ พอดีลบออกจากมือถือไปละ
            เพราะพอดีเพื่อนยืมมือถือผมนี่แหละถ่ายรูปไปส่งศุนย์

Comment

Working...
            X