Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า MAX NET 2 เม็ก เน็ตเป็นไงบ้างหลุดบ่อยไหม ช่วยมาตอบด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pogamax View Post
    กี่อาทิตย์ละครับ ได้ยัง ผมสองอาทิตย์ยังไม่ได้เลย
    ของผมไม่เกิน 2 อาทิตย์เอง

อาทิตย์แรก เค้าสำรวจก่อน

แล้วอีก 5 วันมาติดให้ครับ

Comment

ของผมนะ โทรไปติดต่อว่าจะติด 3 วันต่อมา ช่างมาเดินสายโทรสับ

อีก 3 วันต่อมา มันขับรถเอาเราเตอร์ให้ถึงหน้าบ้าน โทรจี้ไป 2 ครั้ง คือ ช่างทำสายโทรสับเสร็จ 1 ครั้ง 2 วันต่อมา ทรไปอีก 1 ครั้ง ในวันต่อมาที่ช่างเดินสายไฟเสร็จ บริษัทโทรบอกว่า สัญญาณต่อให้แล้ว แต่ผมยังไม่ได้เราเตอร์สิ

ส่วนที่หลุดๆนั้น ผมยังไม่เห็นหลุดเลยครับ แต่เร้าเตอร์ มีอาการตัวร้อนนิดนึง แค่นั้นเอง

Comment

Originally posted by Tonkus35 View Post
        เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ
        นอกจากความเลวจะสูงแล้ว ยังขี้โกงอีก***งหาก ความเร็วได้ไม่ถึงแต่เก็บตังค์กับลูกค้าเฉยเลย แบบว่าของ ADSL 2 MB ไป มันได้แค่ 256 อ่ะแต่เก็บเงินตาม 2 Mb อ่ะทำไปได้ตอนนี้ยกเลิกเปลี่ยนไปใช้ TTT เลยพอดีมีคนรู้จักใน TTT เขาเลยจัดให้ทั้ง ๆ ที่คู่สายแถวนั้นมีแต่ TOT คิดดูว่ามันกั๊กไม่ให้ชาวบ้านเขาทำมาให้กินมั่ง แถมตัวเองเจือกไม่พัฒนา ถุย

Comment

ถึงจะมี T เหมือนกัน แต่เทียบกันไม่ได้เลยครับพี่น้องงงงง เอา TT&T โล้ดดดดดดด..... ฟันสามธงเลยเอ้า.

Comment

แถวที่ผมอยู่ยังไม่มาเลย

Comment

MAXNET มันดีมานานแล้วอะสำหรับ ตจว นะ แต่ถ้า กทม ไม่แน่ใจ

Comment

ของผม ใช้tt&t 1m

มะเหงมันจะอัพ 2mเลย
                โทรไปหาหลายรอบแระ

เค้าบอกรอ ก่อง

จัยเยนๆๆ

ได้ชัว-*-

Comment

ไม่มีปัญหาครับ ปล่อยโหลดบิททั้งคืน ได้หนังมาเพียบ เหอ ๆ

Comment

มันแล้วแต่จังหวัดคับถ้าให้ผมพูดนะ เพราะผมใช้ทั้ง 2 ค่ายเลย ทั้ง TT&T และ TOT เป็นร้านเกมส์คับ

TT&T 4 M ผมว่า เพมาะสำหรับเล่นเกมส์ ยกเว้น DotA แบบ GG เปิดเวบบางเวบไม่ได้ +.+
                    TOT 2 M เหมาะสำหรับเปิดเวบ เล่นเวบต่างประเทศ หรือ เล่นบิทนอก เพราะ TT&T ตาย*** เรื่องบิทนอก วิ่ง 0.3k/s

Comment

ผมขอไป 7วันละ ยังไม่โทรกลับมาเลยครับ

โทรจี้ไป 3รอบ เสียเงินเล่นร้านไป 5-600 ละ

เพราะผมอยากประหยัดเลยติด แต่ก็นะ ช้าน่าดู ตังจะหมดละ

ผมเช็คดูพื้นที่ผมไม่อยู่เขตสีเขียวนะ
                      แต่มัน***งออกมาสัก 2ซอย ไม่รู้จะได้รึเปล่า ***งเซ็นทรัลปิ่นเกล้า
                      ไม่ถึง 6-7 เมตรได้

Comment

Working...
                      X