Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอมันลดลงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอมันลดลงคับ

คือว่า ผมใช้ Ati x300se คับ ตอนแรกมันก็ 128 mb ปกติ

แต่ไม่นานมานี้มันเหลือ 64 mb คับ แต่มันไม่มีปัญหาคับเกมมันยังเล่นได้ปกติ ไหลเหมือนเดิม

แต่วันนี้ที่ จะถามคือ ผมลงเกมนึง แต่มันไม่รันเพราะมันร้องการ์ดจอแรง ไม่พอ มันทำให้เซงมากๆคับ

แต่มันเล่นได้น่ะ สงสัยมันจะเห็นว่า การ์ดจอผมมันแค่ 64 mb เลยไม่ให้เล่นอ่ะ

ช่วยผมด้วยยยยยยยยยยคับ

Comment

เพราะปรับใน bios mb เกี่ยวเป่าครับ

Comment

ท่าน mooh มาแล้วครับ ตามท่าน mooh เลยครับ

จิงๆถ้าเป็นการ์ดจอไม่ใช่ออนบอร์ดมันปรับเรื่องแรมไม่ได้หนิครับ ถ้าออนบอร์ดมันจะปรับได้ครับ เรื่องการแชร์แรม

Comment

ครับอาการนี้เป็นแรม บนการ์ดจอเสียครับ ให้ไปเครม ลูกเดียวครับ

Comment

Working...
          X