Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องพลาสติกใสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องพลาสติกใสครับ

ถ้าเอาพลาสติกใสที่เค้าเอามาทำปกรายงานมาทำเป็นฝาเคสมันจะละลายมั้ยครับ

ทำได้หรอนั่น

Comment

ทำได้ ไม่ละลาย แต่อ่อนไปมั้งครับ ผมว่าไม่สวยหรอก
      ไปหาซื้อพลาสติกใส 3มิล ตามร้านป้ายครับ คิดเป็นตารางฟุต

Comment

ขอบคุนครับ ถ้าจะซื้อแบบ 1x1 ฟุต มันราคาเท่าไรหรอครับ

Comment

แผ่นอคลีลิคครับ

Comment

Originally posted by bwz1cpl28c View Post
            ขอบคุนครับ ถ้าจะซื้อแบบ 1x1 ฟุต มันราคาเท่าไรหรอครับ
            ประมาณ40-50บาทครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ

Comment

Originally posted by nununu View Post
              ทำได้ ไม่ละลาย แต่อ่อนไปมั้งครับ ผมว่าไม่สวยหรอก
              ไปหาซื้อพลาสติกใส 3มิล ตามร้านป้ายครับ คิดเป็นตารางฟุต
              จริงครับ

Comment

Working...
              X