Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามๆ ปัญหาคอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามๆ ปัญหาคอมครับ

PSU Enermax 350Wแท้ สามารถเอา 8800GT อยู่ไหมครับ
    และ ถ้า PSU ไม่มีสายไฟเลี้ยง PCI-E (สาย6พิน) จะทำไงอะครับหาสายมาเพิ่มได้ไหม

ขอบคุณมากครับ

ไม่น่าจะพอนะ มีวูบแน่นอน

ในกล่อง 8800GT มันจะมีหัวแปลงแถมครับ
    จากโมเล็ก4พิน ไปเป็น 6 พิน

Comment

แล้วถ้าจะใส่ Geforce8800GT, Geforce9600GT, HD3870, HD4850

ควรใช้ psu กี่วัตดีครับถึงจะพอในเคสไม่มีอะไรมาก DriveDVD/CD 2 ตัว, Ram 2GB, Corsair, HDD 120GB, CPU P43.0Ghz

Comment

500 วัตต์ ขึ้นไปเลยก็ดีครับ

Comment

800 ไปเลย

Comment

ตามท่านบนคับ ส่วน PSU RAIDMAX 530 WATT ก้เอา 4850 อยู่แล้วคับ

Comment

ขอบคุณมากครับกำลังเก็บเล็กผสมน้อยอยู่
              เพราะที่ใช้อยู่350W อยากเปลี่ยนเพื่อเจ้าการ์ดจออยู่

Comment

Working...
              X