Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนๆ ถามผู้รู้ Yamaha TSS-10 VS ไมโครแลป X3 5.1+x-fi music !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนๆ ถามผู้รู้ Yamaha TSS-10 VS ไมโครแลป X3 5.1+x-fi music !!!!

ด่วนๆ ถามผู้รู้ Yamaha TSS-10 VS ไมโครแลป X3 5.1+x-fi music !!!!

ผมว่าตามยี่ห้อน่าจา Yamaha กินนะครับ

ผมไม่เคยลองฟัง เลยอยากทราบจากผู้รู้จะดีกว่า

ว่าตัวไหนดีกว่า ทั้ง2ตัว ผมได้ราคามาเท่าๆกัน

http://www.overclockzone.com/pod/Yam...S_10/index.htm
    Last edited by bonut; 13 Aug 2008, 15:10:07.

.
    Last edited by bonut; 10 Sep 2009, 13:03:38.

Comment

.
      Last edited by bonut; 10 Sep 2009, 13:03:45.

Comment

...

Comment

เอา ยามาห้า ให้ผมดีกว่า

Comment

Yamaha รับ s/p dif

ถอดระหัส DTS/Dolby digitral ไม่จำเป้นต้องมี soundcard

แต่ ไม่มี analog 5.1 input เล่นเกมส์ออก 2 channel

mixrolabs มี analog 5.1 input ควรหา soundcard ที่มีภาคถอดระหัสดีๆ เช่น zs หรือ x-fi

Comment

หาซื้อ Yamaha ได้ที่ไหนเหรอคับ จะไปซื้อบ้างอะ (ตอนที่เจอไม่คิดจะซื้อ แต่ตอนนี้อยากได้ใหม่พอดี หุหุ)

Comment

ยามาฮ่าโลด

Comment

Originally posted by Lightron View Post
                  ยามาฮ่าโลด
                  555+

คนขายไมโครแลปที่คุยกับผม ยังบอกให้เล่น Yamaha

เอิ้กๆๆๆ

Comment

ดูสภาพที่เค้าขายให้ผมนะครับ - -"

รีโมทเนียรับไมได้ -*- ต้องขัดให้หมด ใช้อะไรขัดออกเนีย

ส่วนสายลำโพง โมใหม่ได้ไหมครับ มันเป็นสายติดกับลำโพงเลย แต่อยากเปลี่ยนใหม่อะ
                    Last edited by bonut; 13 Aug 2008, 15:10:07.

Comment

สนใจด้วยคนครับ ในเมืองไทยยังหาอีกได้มั๊ยครับ

Comment

Originally posted by zeratul View Post
                        สนใจด้วยคนครับ ในเมืองไทยยังหาอีกได้มั๊ยครับ
                        เนียละครับ คนที่ขายทิ้งคนเดียวในเมืองไทย ผมหาทั้ง Googelเลยครับ อยาได้รุ่น Tss-15 โทรไปเขาขายไปแล้ว

ผมเลยต้องหา Tss-10 ได้คนนี้ละครับ นี่เขาโพสไว้ในเวปไรไม่รุ้ ตั้งแต่ปีที่แล้วแหนะ ลองเสี่ยงโทรดู อิอิ

Comment

เล่น Yamaha เดี๋ยวต้องหาซื้อสาย Optical ดีๆอีก เชื่อผม อิอิ..

Comment

อยากได้ขนาดนี้ ไม่ต้องมอง x3 แล้วหล่ะคับ

Comment

สภาพเยินมากๆ เลย ก่อนจะซื้อก็ตัดสินใจให้ดีๆ นะครับ

Comment

Working...
                              X