Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถามพี่ๆหน่อยครับ ระหว่าง ASUS กับ XFX ตระกูล 8600 อันไหนน่าเล่นกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถามพี่ๆหน่อยครับ ระหว่าง ASUS กับ XFX ตระกูล 8600 อันไหนน่าเล่นกว่า

อยากจะถามพี่ๆหน่อยครับ ระหว่าง ASUS กับ XFX (8600 GT-8600 GTS เอาแบบ TOP ของทั้ง 2้ รุ้นนะครับอันไหนน่าเล่นกว่ากันครับผม

ผมเชียร์ XFX คับอิอิ เพราะใช้อยู่ อัลป้าดอก

Comment

ผมเอา XFX ครับ

Comment

ผมเก็บตังเพิ่มเล่นรุ่นอื่นคับ อิอิ

ซะงั้น

Comment

เชียร์ XFX เหมือนกันครับ

Comment

XFX ครับ ชอบดำๆ

Comment

Originally posted by charif View Post
              ผมเก็บตังเพิ่มเล่นรุ่นอื่นคับ อิอิ

ซะงั้น
              ถ้าเป็นรุ่นอืนอันไหนหน้าสนครับ ราคาไม่แพงมากนักงบน้อยครับ

Comment

ไม่เล่นพี่แดงอะคับ เดวนี้เค้าพัฒนาแล้วววววว

Comment

มาเชียร์ XFX

Comment

XFX อีกเสียง

Comment

กลัวมีปัญหาอีก ตอนนี้ผมใช้ EAX 1600 อยู่ครับก็เลยกลัวๆซะแล้ว มันเล่นเกมส์บางเกมส์ไม่ได้อะครับ ก็เลย กลัวเลยอยากเปลี่ยนดูมั่งอะครับ

Comment

Originally posted by Cotaro View Post
                        กลัวมีปัญหาอีก ตอนนี้ผมใช้ EAX 1600 อยู่ครับก็เลยกลัวๆซะแล้ว มันเล่นเกมส์บางเกมส์ไม่ได้อะครับ ก็เลย กลัวเลยอยากเปลี่ยนดูมั่งอะครับ
                        นั่นมันปัญหา ของค่าย แดง แล้วท่าน ไม่เกี่ยง XFX หรือ ASUS หรอกค้าบ
                        ใช้ค่ายแดงอัพไดร์เวอร์บ่อยๆหน่อยจิ

Comment

Working...
                        X