Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for speed Carbon จะออกเมื่อไหร่เนี่ย ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for speed Carbon จะออกเมื่อไหร่เนี่ย ...

รอ ๆ ๆ มะไหร่มันจะออกหว่า .. Demo ก็มะมี
    หรือว่าใครหาที่ โหลด Demo เจอแล้วก็บอกหน่อยนะครับ ..

แค่ตัว mw ยังเล่นไม่จบเลยครับ
    เครื่องแรงไม่พอ

Comment

ลองติดตามข่าวในเว็บของ ea แล้วก็ใน ผู้จัดการ ดูสิครับ ^^
      น่าจะเป็นเดือนหน้า น่ะครับ (กำหนดCarbonออก)

Comment

เดือน11 มั้งคับ
        แต่ไม่รู้จะเลื่อนป่าวนะ

Comment

สงสัยจะสนุกนะครับ เกมส์นี้

Comment

เห็นว่าเดือน พ.ย เหมือนกันรออยู่คับ

Comment

เกมมันต้อง รอ รอ เสียดายที่กราฟฟิกทำออกมาคล้ายภาคเดิม
              แต่เรื่องการแต่ง รถ ของภาคนี้นั้นอยากบอกว่า สุดดดยอดดดมากกก ใครเห็นแล้วต้องอึ้ง

Comment

เดือน พฤศจิกายนอะครับเท่าที่ข่าวออกมา

Comment

จะเพิ่มการดริฟเข้ามาด้วยคับ
                  เหมือนบวกเอา initialD เข้ามาด้วยเลย

Comment

สำหรับผมตอนนี้คงต้องเก็บตังค์รอ
                    อับเครื่องครั้งใหญ่ และหวังใจว่า 1950pro หรือไม่ก็ 7950GT ในปีหน้าจะไม่ถึงหมื่น
                    จะได้ถอยมาชื่นชมกับภาพงามๆ กะเขาม้าง
                    แล้วก็เก็บตกภาพสวยๆ จากภาคเก่าๆด้วย อิๆ
                    ปัจจุบันยังคงใช้ onboard อยู่เลยหุๆ

Comment

ไม่ปลายตุลา ก้อกลางๆ ต้นๆกลางๆ พฤษจิ แหละครับ เท่าที่ดุมา รุ้สึกถ้าพลาดทางบนเขา มีสิทธิตกเขาด้วยแหละ

Comment

แล้วคอมอีหนูจะไหวป่าวเนี่ย

Comment

ไม่จิง

Originally posted by ZONEDA View Post
                          เกมมันต้อง รอ รอ เสียดายที่กราฟฟิกทำออกมาคล้ายภาคเดิม
                          แต่เรื่องการแต่ง รถ ของภาคนี้นั้นอยากบอกว่า สุดดดยอดดดมากกก ใครเห็นแล้วต้องอึ้ง
                          ไม่จิงกราฟิกก็ทําดีเพราะใช้ระบบฟิกซิกXควบคุมมันต้องดีอยู่แล้วต้องซื้อการ์ดฟิกซิกXซะแล้ว

Comment

คืองี้ค่ะ คล้ายภาค 2 สนามตอนกลางคืน ลงเขา
                            ส่วน DEMO ต้องเป็นสมาชิกของ EA ทางฝั่ง america เท่านั้นถึงมีสิทธิ์ได้รับ Demo มาเล่นตั้ง 2 อ่านแหน่ะ T_T

Comment

ตัว DEMO ถ้าออกมาผมน่าจะหามาได้นะถ้ามีจะแจ้งให้ทราบ เง้อ ส่วนตัวเกมน่าจะสิ้นปีน่าจะออกละคับ

Comment

Working...
                              X