Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาบทสรุปเกมเก่าๆๆนี้ให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาบทสรุปเกมเก่าๆๆนี้ให้ทีคับ

บทสรุปเกม samurai spirit RPG ps1 อะคับ
    หาไม่เจอเลยคับ ใครพอรู้ลิ้งหรือไงช่วยบอกทีนะคับ
    ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลย
    Attached Files

ดันไปก่อนเลย

Comment

โฮ่ ไม่รู้มาก่อนเลยว่ามันมี rpg ด้วย

Comment

Originally posted by ztarwarz View Post
        โฮ่ ไม่รู้มาก่อนเลยว่ามันมี rpg ด้วย
        มีคับ ดันไป

Comment

เห็นแล้วคิดถึงอดีตครับ ^ ^

Comment

ไม่น่าจะต้องใช้บทสรุปนะครับ เกมมันเป็นเส้นตรงอยู่แล้วครับ จำได้ว่าเกมไม่มีย้อนกลับเมืองเก่า
            สนุกดีครับมี 2 ภาคในแผ่นเดียว ภาคต้น สู้ อามาคุซะ ภาคปลาย สู้ ราโชชิน มิซึกิ(ใครเล่นตัว คิบะงามิ เคนจูโร่จบ ผมขอซูฮกครับ)

Comment

Originally posted by stringman View Post
              ไม่น่าจะต้องใช้บทสรุปนะครับ เกมมันเป็นเส้นตรงอยู่แล้วครับ จำได้ว่าเกมไม่มีย้อนกลับเมืองเก่า
              สนุกดีครับมี 2 ภาคในแผ่นเดียว ภาคต้น สู้ อามาคุซะ ภาคปลาย สู้ ราโชชิน มิซึกิ(ใครเล่นตัว คิบะงามิ เคนจูโร่จบ ผมขอซูฮกครับ)
              ผมเล่นตอนโน้นแล้วมันไปติดอยู่ที่เกาะแห่งหนึ่งจำไม่ได้ แต่จำได้ที่เกาะที่มีหินดำๆๆคุยได้อยู่สี่ห้าอันบนเกาะอะไปไม่ถูกเลยต้องมาหาบทสรุปคับ
              เรื่องที่มีสองภาคนีคือยังไงคับ แผ่น ps1 แผ่นเดี่ยวมีสองภาคหรอแล้วจะเล่นภาคสองได้ไงหรือว่าต้องเปงแผ่นอื่นหรือไงคับ
              ขอบคุณทุกข้อความด้านบนมากๆๆนะคับ

Comment

เก่าจริงๆ

Comment

โอ้ว เพิ่งรู้ว่ามีเป็นrpgด้วย เกมนี้ตอนเด็กๆไปนังกดที่เวิลด์เทรดประจำ จนต้องซื้อนีโอจีโอมาเล่นเลยตอนนั้น

Comment

เพิ่งเคยเห็นเหมือนกันครับว่ามี rpg กับเค้าด้วย

Comment

Working...
                    X