Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ agp ที่เล่น pes ภาคใหม่ and sim society ได้ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ agp ที่เล่น pes ภาคใหม่ and sim society ได้ให้ทีครับ

งบประมาณ 2000 อ่ะครับ

ง่าๆ หาให้เพื่อนอ่ะครับ ช่วยแนะนำที่ครับ

Comment

Spark GeForce 7300GT 512MB DDR2 128-bit TV-Out DVI 8xAGP Retail

2,550.00 บาท คับ

Comment

7600GS หรือ 7600GT AGP ที่บอร์ดมือ 2 ดูครับ

มือ 1 7300GT เอาไม่อยู่ครับ

Comment

อ่อๆ ต้องหาๆ ขอบคุนครับ

Comment

7600GS/GT ตอนนี้หาที่ไหนมีขายครับ ราคาเท่าไหร่เห็นบางคนบอกส่งกลับศูนย์หมดแล้ว พบเห็นช่วยแจ้งหน่อยครับ GT เลิกผลิตแล้ว GS เห็นบอกต้องสั่ง ผมอยู่ตจว.แย่เลย

Comment

ATI 2600XT ก็ High ได้แล้วครับ

Comment

ครับ ขอบคุณครับ

Comment

เปิดท่อไม่เป็นด้วยสิ เเพื่อนใช้บอร์ดbiostar เมื่อ 5 ปีที่แล้ว

Comment

Working...
                  X