Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณมากครับ พึ่งถอยมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณมากครับ พึ่งถอยมา

Q6600

RAM Corsaire 2GB x2

HD4850

TAGAN 600W ได้กล่่องรูปลิ้นชักไว้เก็บแผ่นหนังโป๊ได้ด้วย

HDD 320GB

VGA cooler ยี่ห้อ Gigabyte

Moniter ASUS 22 นิ้ว มี DVI

Sound Creative 5.1 แต่ดัง 3 ข้างอีกสองข้างทำยังไงก็ไม่ดัง เหอๆ

โมเดม 56k ของ D-Link หึหึ -*- บ้านไม่มี ADSL นี่หว่า

CASE ICute 1950

ร้าน TK Com คับ ไปตั้งแต่ 11 โมงกลับบ้านสองทุ่ม คนมันเยอะ หึหึ

ขอบคุณสำหรับทุกสเป็กที่จัดให้ครับ

รวมทั้งหมดก็เกือบ 5 หมื่นแน่ะ

ลืมเมนบอร์ด P5Q Pro คับ

Comment

แรงครับท่านไงเด๋วผมรอผลเทสนะครับ...

ชอบมาก 4850 Tagan(ถอดสายได้เนี่ย) ASUS 22" เนี่ย

ว่าแต่ว่า โมเดม 56k นี่ผมว่าม่ายค่อยกับคอมราคาครึ่งแสนนะครับ...อิอิ

Comment

เน็ต 56 เค = =" คอมนี้อย่างแรง

Comment

ดูเอาเองดีกว่า ว่าแต่ว่าเปิดเครื่องไป แรมหายไปแล้ว900MB 5555 ตอนนี้ลำโพงดัง5ข้างแล้วอะ ลืมต่อสายหุหุ
          Last edited by EXOSPECTRE; 7 Jul 2008, 11:56:46.

Comment

อยากทราบว่า เมนบอดP5Q PRo ที่ TK ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

แรงๆๆๆๆ อิอิ

Comment

Originally posted by liqueurz View Post
                อยากทราบว่า เมนบอดP5Q PRo ที่ TK ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
                4800 บาทคับผม แต่ผมทำหน้าซึ้งต่อจนเหลือ 4500 คับ

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                  4800 บาทคับผม แต่ผมทำหน้าซึ้งต่อจนเหลือ 4500 คับ

ขอบคุณครับบบ

ผมกะลังเล็งเจ้าตัวนี้อยู่

เลยอยากทราบราคาไว้ก่อนนะครับ

ยังไงก้อขอบคุณมากๆครับ

Comment

เมนบอร์ดงามๆคับ P5Q Pro ต่างจาก P5Q เหมือนฟ้ากับเหวเลยอะ ฟามสวยงาม

Comment

OC แรงๆ แล้วเอามาโชว์เลยครับผม ^ ^

Comment

P5Q Pro เป็น Japan made ใช่มะครับ

Comment

oc โลด

Comment

P5Q Pro เป็น Japan made ใช่มะครับ
                            น่าจะใต้หวันครับ

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                              น่าจะใต้หวันครับ
                              ใต้ฝุ่นครับ อิอิ ล้อเล่นน้า ไม่เคืองน๊า ไร้สาระจิงๆเรา

ว่าแต่ทำไมไม่ขอเนตอ่ะครับ เหมือน คอขวดเวลาติดต่อกับโลกภายนอกแฮะ

Comment

Working...
                              X