Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำสักชุดครับ ถูกๆ ทนๆ คุ้มๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำสักชุดครับ ถูกๆ ทนๆ คุ้มๆ ครับ

งบสักไม่เกิน 15000.- เน้นสวยงาม ถูกๆ ทนๆ ครับ

เอาแค่ใช้งานทั่วๆ ไป... ได้ดีไม่มีปัญหาไม่เกเร เครมดีๆ แค่นั้นพอไม่บ้าพลังครับ

intel lcd 17 หรือ 19 ก็ได้เน้นสวยงามอย่างเดียวเลยครับ

รบกวนเพื่อนๆ ชี้แนะสักชุดครับ ราคาถูกกว่าได้.. ขออย่าแพงกว่าเลยครับ -*-

ดูเหมือนจะผิดห้อง ^ ^

Comment

ห้องประกอบเลยครับเซียนเยอะ

Comment

ห้องประกอบเลยครับ เซียนเยอะ

Comment

Working...
        X