Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 gt a650 แล่นโมตวอลเทศกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 gt a650 แล่นโมตวอลเทศกระตุก

ทำไม 8600 gt a650 เล่น เกม Neet For Speed Most Wanted กระตุกอะครับ ปรับไม่ปรับก็กระตุกเหมือนกัน งงเลย ครับ เพราะอะไรหรอครับ

สเปกตามลายเซน ยังกระตุกอีกเหรอนี่

ลองลงใหม่หรือยังคับ ^^

Comment

อำกันป่าวเนี้ย - -"

Comment

Originally posted by xenosaga001 View Post
        สเปกตามลายเซน ยังกระตุกอีกเหรอนี่

ลองลงใหม่หรือยังคับ ^^
        ลองแล้วครับ เมื่อก่อนใช้ 3650 top ก็ตุกเหมือนกันครับ

Originally posted by popkongkang View Post
        อำกันป่าวเนี้ย - -"
        ไม่อำหนิเดี๋ยวว่างจะถายภาพมาให้ดูครับ

Comment

นี่อะครับตอนมันตุกเฟรมจะเหลือเเค่นี้อ่ะครับ

นีสรุปครับ

Comment

ปรับที่เท่าไหร่มั้งง่ะ
            ลองอัพหรือเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูบ้างยังงับ ....

Comment

Originally posted by dears View Post
              ปรับที่เท่าไหร่มั้งง่ะ
              ลองอัพหรือเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูบ้างยังงับ ....
              ตอนแรกเคยปรับหมดแต่ตอนนี้ไม่ปรับเลยส่วนไดรเวอร์จำไม่ได้ครับว่าใช้รุ่นไหนบ้าง หลายรุ่นหละครับ วันก่อน 3650 ท็อป ก็เป็นครับ หรือเป็นที่อย่างอื่นก็ไม่รู้น่ะครับ และเป็นแบบนี้ตั้งแต่ภาคนี้ยันใหม่สุยเลยครับ
              อาการอย่างนี้อ่ะ ตอนแรกเฟรมก็สูงดีครับแต่จะเลี้ยวหรือมีวัตถุข้างหน้ามากก็จะลดลงมากเลยครับจนทำให้กระตุกแต่ภาคล่าสุดนี้น้อยหน่อยครับ

Comment

เป็นที่ตัวเกมส์ปะครับหรือวินโด้วิสต้าผมก็ไม่เคยลองแฮะ

Comment

ไม่น่าจะเป็นไปได้ ปรับสุดแล้วก็ไม่น่าต่ำกว่า30 ลองเอาการ์ดไปเสียบเครื่องอื่นดูครับ กระจ่างแน่

Comment

Originally posted by mewonline View Post
                    เป็นที่ตัวเกมส์ปะครับหรือวินโด้วิสต้าผมก็ไม่เคยลองแฮะ
                    ไม่รู้เหมือนกันครับขี้เกียจลองลงใหม่แหละ เหนื่อย
                    Originally posted by wanchalerm View Post
                    ไม่น่าจะเป็นไปได้ ปรับสุดแล้วก็ไม่น่าต่ำกว่า30 ลองเอาการ์ดไปเสียบเครื่องอื่นดูครับ กระจ่างแน่
                    จะลองดูครับ

Comment

ลองใช้ความเร็วเดิมดูซิเป็นไหมครับ Cpu กับ VGA นะ

Comment

Originally posted by Guz View Post
                        ลองใช้ความเร็วเดิมดูซิเป็นไหมครับ Cpu กับ VGA นะ
                        ครับเดี๋ยวลองแล้วจะมาบอกครับ

Comment

ไม่ลากปรับต่ำสุด ยิงติดอยู่ครับ ทำไงดี

Comment

แต่งหล่อวินโดวส์รึเปล่าครับ
                            หลายตัวมีผลกับเกมมาก ๆ
                            เครื่องน้องผม windowblinds ทำเอาเล่น Yuri กระตุกยึก

Comment

Originally posted by heatie View Post
                              แต่งหล่อวินโดวส์รึเปล่าครับ
                              หลายตัวมีผลกับเกมมาก ๆ
                              เครื่องน้องผม windowblinds ทำเอาเล่น Yuri กระตุกยึก
                              แต่งเล็กน้อยถึงปานกลางครับ คือปรกติวิสต้าจะไม่ใสตอนขยายเต็มหน้าจอครับผมก็เลยใช้ VistaGlazz ให้มันใสตอนขยายใหญ่+กับทีมใสปิ้งจาก โมนาวิสต้าของ ท่าน ยำ ๆครับ

Comment

Working...
                              X