Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซัมซุง SyncMaster 953BW มันยังมีขายไหม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซัมซุง SyncMaster 953BW มันยังมีขายไหม...

ซัมซุง SyncMaster 953BW มันยังมีขายไหม...

รุ่นนี้ยังใหม่อยู่ก็น่าจะยังมีขายนะครับ

LCD 19'' SAMSUNG 953BW [Black] 3-Y 6,690

http://jib.co.th/

Comment

ยังมีขายครับ เมื่อวานเพิ่งไปซื้อมาจาก สยามซอฟฯ 6,400 บาทครับ
      แต่พอดูของ BenQ ทำไมภาพมันสวยกว่า

Comment

มีเป็นของน้องผมอ่ะครับ...ซื้อมาประมาณเดือนกว่าๆ
        ท่านให้เท่าไหร่ครับ

Comment

มีครับเพิ่งซื้อมาวันนี้ 6,250

Comment

มีครับที่ IT CITY ที่ จ.พิดโลกก็มีครับ 6600 บาทอ่ะครับ

ท่าน Nirut ผมให้ 5900 พอป่ะครับท่าน ถ้าน้องท่านขายแล้วน้องท่านจาเอาที่ไหนดูหนัง...อ่ะครับ อิอิ

ป.ล. ไงก็มาคุยกันอีกทีได้นะครับว่าพอใจป่าวครับ
            Last edited by wanchat555; 11 Jul 2008, 02:21:22.

Comment

Working...
            X