Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวกacerหรือเพื่อนที่รู้มาช่วยแน่ะนำทีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวกacerหรือเพื่อนที่รู้มาช่วยแน่ะนำทีค่ะ

เอาสรุปว่านูจะซื้อ acer ค่ะ รุ่นไหนดีค่ะเอาแบบไม่หนักมาก ราคากำลังดี เล่นแต่เกมส์ online เขียนโปรแกรมdata base เขียนเว็บค่ะนี่ละที่นูใช้งาน สาวก acerหรือเพื่อนๆๆที่แนะนำได้ช่วยทีน่ะค่ะ ต้องการด่วนมากเลยเพราะเดียวจะเรียนไม่รู้เรื่องกะเขาค่ะ

เช็คงบประมาณที่ http://www.**************** ได้เลยจ้า

Comment

-*-

Comment

ที่ว่าราคากำลังดีนี่เท่าไหร่ครับ กำลังดีแต่ละคนไม่เท่ากัน

Comment

acer เริ่มมีปัญหากะเครื่องทีมีปัญหา ที่ไม่อยากจะรับผิดชอบระวังนะ ซื้อแล้วไม่สน ต้องด่าเป็นฟูงถึงจะฟัง ระวังเรื่องแบตให้มาก ปัญหาเยอะ วันแรกซื้อแล้วไม่ระวังเช็คไม่ทั่วแบต เริ่มเสื่อม ระวัง 0 ไม่สน ไม่รับรู้ ไม่เครมรู้อย่างเดียว เก็บไฟอยู๋ก็พอแล้ว ไม่เปลี่ยนสถาน ระวังนะ พนักงานไม่สนใจด้วย เจอแล้ว 0 ซีคอน

Comment

เคยใช้ Acer มา4ปียังใช้ได้ดีไม่เคยเข้าศูนย์ ได้ยินมาบ่อยๆว่าบริการไม่ประทับใจแต่คิดว่าเป็นที่ตัวพนักงานมากกว่า

Comment

มาม๊ะ เดี๋ยวพี่พาไปซื้อที่พันทิพย์

Comment

Working...
              X