Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD vs Diablo III

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD vs Diablo III

ในที่สุดทาง Blizzard ก็ปล่อย Diablo III มาซักที (แต่ยังไม่มีขายนะ มีตัวอย่างแล้ว) ดูจากตัวอย่างแล้ว บอกคำเดียวว่า ไม่เสียเวลารอนะ อยากให้เพื่อนชาว AMD ช่วยกันคิดว่า SPEC ขนาดไหนน่าเล่นได้ (ทางโน้นเขายังไปบอกสเปคนะ หรือป่าว??)

ไม่เยอหลอกครับ ดูแล้ว ฉากก็เหมือนๆเดิม แต่มีลูกเล่นเยอะขึ้น แต่ดูๆแล้วไม่น่าจะกินspecเท่าไหร่ เครื่องกลางๆก็น่าจะลื่นๆแล้ว ผมว่านะ

Comment

รอคอยเกมนี้อยู่เหมือนกันครับ เมื่อไหร่จะออกกันนะ

Comment

เกมส์นี้ ขึ้นชื่อเรื่อง ความล้าหลังทางเทคโนโลยีครับ เชื่อว่า สเปกเครื่องเมื่อ 3 ปีก่อนก็ยังเล่นได้(เล่นได้นะ แต่สวยไม่สวยอีกเรื่องนึง)

Comment

เล่น Titan quest ไม่กระตุก ก็เล่นได้แหละ เราว่า

Comment

แล้วแต่ engine ที่ใช้ครับ น่าจะพอ ๆ กับ titan quest นะ ทำให้ออนไลน์ด้วย ก็ต้องทำให้ลื่น ๆ ไว้ครับ

Comment

Blizzard ไม่เน้นเสปคเครื่องเท่าไหร่หรอครับ จะได้ขาย soft ได้เยอะๆแล้วเกมส์ที่คนตั้งตารอบบนี้ ไม่น่าสุงมากหรอครับ แค่ 3650 รึว่า 8600 ก็น่าจะเหลือๆแล้วล่ะครับ

Comment

Originally posted by palui View Post
                Blizzard ไม่เน้นเสปคเครื่องเท่าไหร่หรอครับ จะได้ขาย soft ได้เยอะๆแล้วเกมส์ที่คนตั้งตารอบบนี้ ไม่น่าสุงมากหรอครับ แค่ 3650 รึว่า 8600 ก็น่าจะเหลือๆแล้วล่ะครับ
                ตามนั้น ค่ายนี้เน้นเนื้อหาซะมาก

Comment

อยากเล่นแล้ว อ่า ,,,

Comment

คิดว่าเกมส์จะเข้าเมื่อไหร่กันหนอ ผมว่า มกรา ปีหน้า

Comment

คาดว่าสเปคไม่แรงเช่นกันคับ เพราะดูจากหลายๆเกม อย่างล่าสุดที่ยังดังเป็นพลุแตกอยู่คือโดต้า (ดอต A นั่นละ - -') ก็ไม่เห็นจะใช้สเปคสูงอะไรมากมาย

Comment

ภาค 3 ต้อง 3 Core

Comment

กราฟฟิกแรงไม่กลัว กลัวเนื้อเรื่องอ่อน เพราะถ้าภาคนี้ทำออกมาแย่ Blizzard คงหมดความขลังไปพอตัว

เดิมพันสูงทีเดียวครับ ไปขุดตำนานกับเกมเก่าแก่เนี่ย

Comment

หุหุ ภาพมันก็กากๆ ธรรมดาๆนะ เล่นได้แหละ ระดับ 7600 ก็น่าลื่นนะ

Comment

เอาเวปมาฝากนะ ลองไปดูตัวอย่างกัน http://www.blizzard.com/diablo3/

Comment

Working...
                              X