Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบจากการใช้งานจริง สายสัญญาณ Monster Cable iCable 3.5mm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by terry12 View Post
    รอฟังด้วยคนครับ
    ใช้ x1300 เหมือนกันครับ
    เคยเปลี่ยนสายของมันไหมอะครับ เขาบอกให้แกะด้านหน้า ผมแกะยังไงก็ไม่ออกซักกะที

Originally posted by analys View Post
    เขาว่าเปลี่ยนสายลำโพงเห็นผลมากกว่า สายสัญญาณเปรี่ยนไปแทบไม่เห็นผล
    อันนี้ก็เคยอ่านเจอนะครับ แต่ผมลองใช้ สายเดิม เส้นเล็กๆที่แถมมาให้ กับสาย คลองถม 20.- ใหญ่กว่าเดิม อะครับ เสียงเปลี่ยนนะครับ แต่อาจไม่ค่อยดีเท่าไหร่

Comment

Working...
    X