Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามองในภาพรวมแล้ว E8400 หรือ Q6600 อันไหนดีกว่ากันครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามองในภาพรวมแล้ว E8400 หรือ Q6600 อันไหนดีกว่ากันครับ !!

ถ้ามองในภาพรวมแล้ว E8400 หรือ Q6600 อันไหนดีกว่ากันครับ !!

เน้นความสามารถในทุก ๆ ด้านนะครับ

เพราะผมจะตัดสินใจซื้อพรุ้งนี้แล้ว ยังเลือกไม่ได้จริง ๆ

Q6600 ครับ

Comment

E8400 ครับ

Comment

ทุกด้านเลยรึ.... ไม่มีอะไรจำเพาะเป็นพิเศษเหรองับ เพราะ2หัวกับ4หัว ตามที่อ้างถึง มันก็มีดีกันคนละแบบเหมือนกันนะงับ

Comment

ดีคนล่ะอย่างนา ผมว่า

Comment

E8400 เล่นเกมส์เป็นหลัก Q6600 เน้นงานกราฟฟิกเป็นหลัก

Comment

q6600 เจ๋งกว่าจิง
              เล่นเกมส์ไม่มีปัญหาคับ
              ได้ทุกเกมส์
              เพราะเด๋วนี้ซีพียูระดับล่างเล่นเกมส์ได้หมดอ่ะ
              แล้วนับอะไรกับ q6600
              คือสามารถนำมาทำงานกราฟฟิกได้คับ
              เชียสุดใจคับ

โชคดี

Comment

Working...
              X