Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมเอา 2ตัวนี้อะจะเอาอะไรดีก่าเล่นเกมนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมเอา 2ตัวนี้อะจะเอาอะไรดีก่าเล่นเกมนะ

9600 GT แนะนำหน่อยยี่ห้อไรดี
    3850 icq turbo
    ผมมีงบไม่เกิน 5500 อะครับมากก่านี่ไม่ได้ช่วยแนะนำหน่อยเอาไรดี

เป็นผมเอา 9600gt

แต่จะให้ดีงบนี้เวลานี้ต้อง HD4850 คับ

Comment

HD4850 ไปเลยท่าน เกินงบมะกี่ร้อย

Comment

HD4850 + ซิ้ง ก็งบบานปลายนะท่าน อิอิ

Comment

ช่วงนี้รออีกนิดดีกว่านะครับ เก็บตังไว้ก่อน

ใกล้ถึงช่วงที่การ์ดจะปรับราคาแล้ว

Comment

เอาม่ะ ของผม HIS 3870 Icq Torbo ไม่มีร้อน ปรับพัดลม 70% ร้อนไม่เกิน 70c
            ส่วนราคาไม่เกินงบท่าน ไม่เอาไม่เป้นไร ใช้ไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
            X