Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นใช้ ECS Black เยอะแบบนี้มีใครเจอปํญหา หรือข้อบกพร่องอะไรบ้างครับ(ผมก็เล็งอยู่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นใช้ ECS Black เยอะแบบนี้มีใครเจอปํญหา หรือข้อบกพร่องอะไรบ้างครับ(ผมก็เล็งอยู่)

มีใครเจอข้อเสีย หรือปัญหาจาก บอร์ดตัวนี้อย่างไรบ้างครับ ถ้าไม่มากนักผมก็จะสอยตัวนี้แหละ

เอาตัวนี้แหละครับ

ไม่มีปัญหาไร

คุ้มสุดๆๆ

Comment

ข้อเสียครับ มัน สวยมากจนปิดฝาเคสไม่ลง เจี้ยกๆๆ อิอิ คุ้มครับตัวนี้

Comment

Originally posted by liveboys View Post
        ข้อเสียครับ มัน สวยมากจนปิดฝาเคสไม่ลง เจี้ยกๆๆ อิอิ คุ้มครับตัวนี้
        เหมือนกันเลยอะชอบชมความงามของมัน ยังไม่เคยได้ปิดเลยอะ

Comment

Originally posted by terry12 View Post
          เหมือนกันเลยอะชอบชมความงามของมัน ยังไม่เคยได้ปิดเลยอะ
          แนะนำ ซื้อเคสใส มาใช้ครับ ใส่หลอดUV ด้วยละยิ่งแหล่ม เลยยยย อิอิ

Comment

Originally posted by I_Vision View Post
            แนะนำ ซื้อเคสใส มาใช้ครับ ใส่หลอดUV ด้วยละยิ่งแหล่ม เลยยยย อิอิ
            กระทู้ มันซ้อนกัน อะ อุอุ แต่อยากได้อยู่เหมือนกัน ECS ดำๆๆ อิอิ

Comment

ตกลงตัวใหนที่ไม่ยอมให้ลดตัวคูณหว่า

Comment

ECS Black อยากทราบราคาอะครับ รบกวนที่นะครับ

Comment

2,290 ครับV1.1 Big IT ชั้น 2 เซียร์
                  บริการดีมากครับ

Comment

2290 IT FEFVER ชั้น 3 พันทิพย์ V1.1 ครับ

Comment

น่าสน อิอิ

Comment

เป็นบอร์ดที่คุ้มค่าที่สุดละครับ เดวจะทำ review ชุดสุดคุ้มซะหน่อย (amd set)

Comment

จดๆๆๆ ECS black ดีจริงหรือครับ

Comment

จดอาไรเพ่

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                              จดๆๆๆ ECS black ดีจริงหรือครับ
                              เห้อๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X