Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case Lian-Li PC7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Case Lian-Li PC7

ไม่ทราบว่าพี่ๆ เห็น ร้านไหนขาย เคสของLian-Li รุ่นPC7บ้างครับแบบว่ากำลังหาอยู่ โทรถามBusitek,TK ก็บอกไม่มีของ เซ็งเป็ดจริงๆ เคสดีๆทำไมไม่เอามาขายกันน้อ....

ลองไปดู pc gallery ชั้น 2 พันทิพย์ เผื่อจะมีคับ แต่ไหงมาโพสต์ห้องนี้หว่า

Comment

นั่นดิ- -....

Comment

รักAMD เอิ๊กๆ จุดประสงค์ จะหาที่นอนให้ Athlon K7 นะเนิย

Comment

ในกระทู่ที่ขายของมีคนมาปล่อย

Comment

เมืือวานผมไปถอย lian-li a17 จากร้าน hibase มาที่ zeer ครับพอดีเห็น เคสรุ่นนึงน่าสนใจดี ราคา 3500 สอบถามไปที่ทางร้านเห็นบอกว่าเป้นรุ่น pc007 หรือยังไงนี้อะคับขอโทษที ลืมๆ ฝาข้างเป็นพัดลมใหญ่ ดูแล้วก็สวยดีครับ ทางร้านบอกว่าเพิิ่งจะนำเข้ามา แต่ว่าของก็หมดแล้วเพราะมีคนเหมาไปหลายตัว

Comment

ให้ตายซิ ซาร่า โทรไปถาม ไฮเบส เค้าบอก ของมาแล้วแล้วก็หมดไปแล้ว เฮ้ยอะไรจะไวขนาดน้านนน

Comment

Originally posted by zircle View Post
                เมืือวานผมไปถอย lian-li a17 จากร้าน hibase มาที่ zeer ครับพอดีเห็น เคสรุ่นนึงน่าสนใจดี ราคา 3500 สอบถามไปที่ทางร้านเห็นบอกว่าเป้นรุ่น pc007 หรือยังไงนี้อะคับขอโทษที ลืมๆ ฝาข้างเป็นพัดลมใหญ่ ดูแล้วก็สวยดีครับ ทางร้านบอกว่าเพิิ่งจะนำเข้ามา แต่ว่าของก็หมดแล้วเพราะมีคนเหมาไปหลายตัว
                โอ้ วันนั้นผมก็เห็นพอดีไปดูเคสให้เพื่อนพัดลมดูท่าจะเย็นดี แต่เพื่อนมันไม่ชอบ(งบไม่พอด้วย) เหอๆ

Comment

Originally posted by hidetuyen View Post
                  ไม่ทราบว่าพี่ๆ เห็น ร้านไหนขาย เคสของLian-Li รุ่นPC7บ้างครับแบบว่ากำลังหาอยู่ โทรถามBusitek,TK ก็บอกไม่มีของ เซ็งเป็ดจริงๆ เคสดีๆทำไมไม่เอามาขายกันน้อ....

เมื่อวันจันทร์ เห็นแว๊บๆ ที่ร้าน computer and more ครับ (อยู่หลังร้าน busitek)

Comment

Originally posted by blizeboy View Post
                    เมื่อวันจันทร์ เห็นแว๊บๆ ที่ร้าน computer and more ครับ (อยู่หลังร้าน busitek)
                    จริงเหรอ ร้านนี้มันขาย ด้วยหรอเ้นิย เพ่งรู้นะ

ขอบคุณค๊าบ

Comment

Working...
                    X