Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU 460 Wเต็ม ใช้ HD 4850 ได้ใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU 460 Wเต็ม ใช้ HD 4850 ได้ใหม

ขอบคุณครับ

สบายครับ

Comment

ใช้ได้

Comment

เหอๆได้เวลาทำห้องให้อบอุ่นแล้ว (80องศา)

Comment

400wเต็ม ขึ้นไปก็ได้ละมั้งผมก็ยังไม่ดับซักที

ถ้ามีก็ไม่ต้องเปลี่ยน แต่ถ้าจะซื้อเอา500w+ไปเลยคับ

Comment

เหลือๆ

Comment

ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ภายในด้วยครับ เยอะๆ แบบ กระทู้ข้างเคียงวูบแน่ๆ ครับ

แต่ถ้าไม่มากมาย พอ ครับ

Comment

Originally posted by Sandess View Post
                ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ภายในด้วยครับ เยอะๆ แบบ กระทู้ข้างเคียงวูบแน่ๆ ครับ

แต่ถ้าไม่มากมาย พอ ครับ
                กระทู้ผ้มเองครับ ว่าจะไปสอย600w เต็มมาลองครับได้ผมประการใดจะมาบอกกล่าต่อครับ เพราะของผม460w เต็มเอาไม่อยู่ครับ

Comment

สบายๆคับ

Comment

สะบวย ครับ

Comment

Working...
                    X