Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900gs ที่hwh โละมามีที่ไหนเหลือบ้าง อยากได้ บอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900gs ที่hwh โละมามีที่ไหนเหลือบ้าง อยากได้ บอกหน่อย

galaxy 7900gs ที่hwh โละมามีที่ไหนเหลือบ้าง

จะตามไปซื้ออะครับ แบบในรูปอ่ะ
    Last edited by munmun; 12 Sep 2008, 04:16:51.

เงียบเลย

Comment

ผมว่าน่าจะหายาก แต่สามวันที่แล้วผมไปเดินเซียร์เจอ spark 7900gs อะครับ ชั้นสองร้านฝั่งทางออกจอดรถสุดทางตรงนู้นเลยครับ

Comment

Originally posted by darkstellar View Post
        ผมว่าน่าจะหายาก แต่สามวันที่แล้วผมไปเดินเซียร์เจอ spark 7900gs อะครับ ชั้นสองร้านฝั่งทางออกจอดรถสุดทางตรงนู้นเลยครับ
        ขอบคุณตรับ ไกลไปอ่ะ เด๋วไม่ได้

ดันต่อเผื่อมีใครเจอมาอีก

Comment

หายากนะ มือสองยังไม่ค่อยมีเลย

Comment

ของดีหนับสนุน

Comment

ปิดกระทู้

ขอบคุณครับทุกท่าน

สงสัยต้องสอยมือ 2

Comment

Working...
              X