Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปค ร้านเกมส์ ให้หน่อยคับ งบประมาน7500- ไม่รวมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปค ร้านเกมส์ ให้หน่อยคับ งบประมาน7500- ไม่รวมจอ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

CPU : AMD Athlon X2 4600+ 2090
    Mainbaord : Asrock ALiveNF6P-VSTA 1550
    Ram : Kingston 1GB 800MHz 790
    Graphic Card : Forsa 8600GT 256MB GDDR3 2550
    Harddisk : WD 160GB SATA-II 8MB 1340
    Total 8320

รวมเคส ก็ประมาณ 9000 พอดีครับ

เปิดร้านเกม ผมว่าสเปค ไม่ควรต่ำกว่านี้แล้วครับ

Comment

ขอบคุณ คับ

ถ้าซื้อแบบแยกชิ้นมาประกอบเองดีมั้คับ ประกอบยากมั้ยคับ ผมไม่เคยประกอบเลย

Comment

ถ้าไม่เน้นเกมส์ออฟไลน์ ตัดการ์ดจอออกเลยครับ

Comment

เกมส์ออนไลน์ ไหวหรอคับถ้าตัดการ์ดจอออกไป

Comment

ประกอบไม่ยากครับ ในเว็บนี้ก็มีวิธีสอน หาๆดูครับ
            เคสซื้อเเบบไม่มี power แล้วไปซื้อ power แยก ที่ราคาไม่แพงมากจะดีกว่านะครับ power ติดเคสราคาถูก
            มันไม่ค่อยดีนัก

Comment

เด๋วลองอ่านดูก่อน กลัวจะทำคอมพังสะก่อนได้ใช้ - -*

Comment

ไหวครับเกมส์ออนไลน์ ถ้ากลัวไม่ไหวก็หาบอร์ดตัวที่การ์ดจอออนบอร์ดแรงๆหน่อย ราคาไม่เกิน 3000

ออนบอร์ด780เล่นcrysisได้นะครับ-.-

Comment

แนะนำหน่อยคับ เอาตัวไหนดี

Comment

แนะนำว่าถ้าเป็นมือใหม่จริงๆ ให้ที่ร้านประกอบดีกว่าครับ เด๋วเอากลับมาจะปวดหัวซะเปล่าๆ

Comment

ให้ร้านประกอบดีกว่าครับเดียวมันจะ*แหลว*เสียดายของคับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                        X