Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน nod 32 ช่วยดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน nod 32 ช่วยดูทีครับ

ทำไม icon nod 32 ผมลงมันถึงเป็นสีนี้ครับ สีส้มๆอะครับ ทั้งๆที่ user กับ pass มันก็ใช้ได้นะผมลงตัว v.3 be น่ะครับ ลงใน vista นะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับว่ามันเป็นเพราะอะไร ขอบคุณครับ
    Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:02:57.

วันที่ตรงป่ะครับ แล้ว update ล่าสุดหรือยัง

Comment

update ล่าสุดแล้วครับ แต่มันก็ขึ้นแบบนี้ครับ (ตามรูป)
      Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:02:57.

Comment

คือมานหมดอายุครับ

Comment

มานใกล้จะสิ้นอายุขัย ครับ

Comment

ตามรูปครับ ตัวไหน Disable อยู่ ก็ คลิกให้มัน Enabled

ประมาณว่าตัวใดตัวนึงมันถูกปิดอยู่เลยทำานไม่เต็มประสิทธิภาพ(รึเปล่า)
            Attached Files

Comment

Working...
            X