Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำวิธีปลดล๊อค DTS X-fi Fatal 1ty หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ariaoz View Post
    ครับผมเคยเข้าไปที่นั่นแล้วแต่มันตัวไหนที่ผมต้องโหลดหนะ - -?

อ่าแบบว่าเพิ่งจะเคยเล่น soundcard แล้วได้ตัว x-fi xtreme gamer fatal1ty มาหนะครับ ผมควรจะลง application อะไรมั่ง...
    ลงแค่ตัวนี้ตัวเดียวนั้นแหละครับ เอาไว้ดูหนังครับ พวกแอฟริเคชั่นอื่น ๆ มันดีอยู่แล้วครับ
    Attached Files

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับที่ช่วยกันตอบปัญหาของผมครับ

Comment

Originally posted by dumbell View Post
        ลงแค่ตัวนี้ตัวเดียวนั้นแหละครับ เอาไว้ดูหนังครับ พวกแอฟริเคชั่นอื่น ๆ มันดีอยู่แล้วครับ
        มันใช้กับ Vista ได้หรือป่าวครับ ? เผอิญของผมเป็น vista อยู่ :\ แล้วมันใช้กับ xtremegamer ได้มั้ยครับนั่น ?

Comment

โหลดที่มันเป็น 40 กว่า mb นะคับ เป็นตัวถอดรหัส DTS+Dobly แล้วก็เพิ่มเติมอื่นๆ

Comment

ต้องลองดูครับตัวนี้มันเป็นเบต้าครับในรายละเอียด บอกว่ามี DTS/Dolby ด้วยครับต้องลองโหลดมาครับผมใช้ XP อยู่ครับ

Comment

vista เห็นจะไม่ได้นะครับผมลองมาหลายเดือนละ ถ้าใครทำได้แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณาก

Comment

งืมในตัว vista beta driver 40mb จากเว็ป creative มันมีเขียน DTS ไว้ด้วยแหละครับแต่ว่าลองแล้วก็ยังใช้ไม่ได้ครับไม่มีขึ้นมา

Comment

Working...
                X