Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โปรแกรม สำหรับตั้งพาสเวิร์ดกันไม่ให้ใช้ external harddisk

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โปรแกรม สำหรับตั้งพาสเวิร์ดกันไม่ให้ใช้ external harddisk

มี external harddisk อยู่ตัวนึง อยากได้ความปลอดภัย เพราะตอนนี้ใครจะถือไปเสียบที่ไหนก็ได้

อยากได้โปรแกรมที่ทำให้เวลาaccess ไฟล์ในdrive external ต้องใส่ password ก่อนเข้าไป
    เอาแบบไม่ต้องลงโปรแกรมในเครื่อง ยกexternalไปเสียบเครื่องไหนก้ต้องใส่พาส

ไม่เอาแบบencryptทั้งdrive นะครับ
    thx

ดันหน่อย

Comment

รอด้วยอีก1คน อิอิ

Comment

ตกลงว่าไม่มีหรอ

Comment

คิดเหมือนกันครับและก็กำลังเขียนขึ้นมาใช้เองอยู่นะครับ แต่ว่าไม่ค่อยมีเวลาเลยปล่อยทิ้งไว้เป็นเดือนและคอมที่บ้านก็งอแงอีกเลยรอไว้ก่อนนะ เหอๆ

Comment

สงสัยได้เขียน bat เอาเองซะหละมั้ง .... หุหุ

Comment

น่าจะมีนะค๊าบ รอเซียนมาตอบเยย

Comment

ดัน

Comment

TrueCrypt

Comment

Working...
                  X