Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับXFX Geforce FX8800GTS 640 MB nVIDIA vs Asus EN8800GT/G/HTDP nVIDIA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับXFX Geforce FX8800GTS 640 MB nVIDIA vs Asus EN8800GT/G/HTDP nVIDIA

อยากทราบเกี่ยวกับXFX Geforce FX8800GTS 640 MB nVIDIA vs Asus EN8800GT/G/HTDP nVIDIA อันไหนดีกว่ากันอ่ะครับ อยากจะได้เล่นเกมให้ลื่นๆหน่อยครับ แล้วเพื่อเกมตัวใหม่ๆด้วยครับ ขอบคุณ อยากจะซื้อแล้วแต่ยังไม่รู้จะซื้ออันไหนดีครับ งบก็ไม่เกิน 10,000. ครับขอบคุณ

8800GT แรงกว่า แต่ถ้างบ 10000 เอาการ์ดจอเล่นเกมส์ลื่นๆ ชั่วโมงนี้ต้องมองไปที่ HD4850 ราคา6000กว่าๆ

Comment

ครับ อยากเอาไว้รับรอง เกม badbattlefield กับ crysis ด้วยอ่ะครับ ถ้าไม่แพงไม่เกิน8,000ก็ยิ่งดีครับ

Comment

Originally posted by Myman99 View Post
        ครับ อยากเอาไว้รับรอง เกม badbattlefield กับ crysis ด้วยอ่ะครับ ถ้าไม่แพงไม่เกิน8,000ก็ยิ่งดีครับ
        4850 คำตอบสุดท้าย

Comment

4850 อีกเสียง เงินใกล้จะครบ จะไปถอยแล้ววววโวยยย

Comment

4850 อีกเสียง

Comment

ใจจริงก็อยากได้พวก GF นะ แต่ถ้าว่า ATI ถูกกว่าและแรงกว่าก็จะซื้อครับ ช่วยแนะนำอีกนะครับจะได้ง่ายต่อการตัดสินใจซื้อ ขอบคุณครับพี่น้อง ช่วยกันหน่อยนะครับ

Comment

มีลดงบ ตอนแรกว่าจะโพสว่าถ้าเพิ่มอีก1200- ได้hd4870แล้ว มาดูอีกที ไม่เกิน8000ได้ยิ่งดี เหอๆ คงเหลือhd4850ล่ะมัง ถ้ารักnvidia ก็รอ9800gtx+ ถ้าpsu เดิมๆบ้านๆ ก็เผื่องบไว้สอยpsu อีก สงสัยได้hd4850ล่ะมังครับ

Comment

Originally posted by Myman99 View Post
                  ใจจริงก็อยากได้พวก GF นะ แต่ถ้าว่า ATI ถูกกว่าและแรงกว่าก็จะซื้อครับ ช่วยแนะนำอีกนะครับจะได้ง่ายต่อการตัดสินใจซื้อ ขอบคุณครับพี่น้อง ช่วยกันหน่อยนะครับ
                  ถ้าจะเล่นสีเขียวก็ต้องอดใจรอ 9800GTX+ ใกล้จะคลอดแล้ว แรงกว่า 4850 นิดหน่อย ราคาเปิดตัวประมาณ 7500-8000฿

Comment

ก็ไม่เกิน10,000ล่ะครับ ผมชอบสีเขียวสรุปตัวไหนดีอ่ะครับ แต่ถ้า8,000ได้ก็ดีประหยัด

Comment

ช่วนแนะนำหน่อยครับเผื่ออนาคตด้วยครับขอแบบว่าลื่นหัวแตกด้วยนะครับราคาก็ไม่เกิน10,000.ขอบคุณ (ขอของGF)

Comment

Working...
                      X