Announcement

Collapse
No announcement yet.

=>> ช่วยเลือกหน่อยครับ Q9..50 <<=

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• =>> ช่วยเลือกหน่อยครับ Q9..50 <<=

มีสองสูตรครับ เป้าหมายที่ 4.0 GHz. หรือใกล้เคียง

1. Q9450 + ปั้มSwiftech 655
    2. Q9550

ปล. CPU ทั้งสองตัวไม่มีประกันครับทำให้ทั้งสองชุดราคาใกล้เคียงกันครับ ผมเลยเลือกไม่ถูกเลยอ่ะครับ เดิมผมใช้ชุดน้ำ TT 745 กับ Block Zalman ครับ

ชุดปัจจุบันครับ

CPU...(แอบไว้ครับอาย)
    MB = ASUS Maximus Formula
    RAM = Crucial ballistix Tracer DDR2 6400 4*1GB.
    VGA = MSI 8800GT OC

Q9450 ซิ้งค์เดิม

ปั๊มยกให้ผม

Comment

9450อีกเสียงครับถ้าใช้กับน้ำผมน่าถึงน่ะครับ
      (เดาเอานะเพราะผมไม่มีปัญญาใช้)

Comment

Working...
      X