Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำด้วยคะ จะซื้อ AGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำด้วยคะ จะซื้อ AGP

ใช้ M/B ASUS P4PE เป็น Slot AGP 4X 1.5Volt ปกติใช้ NVIDIA GF4 MX440

อยากอัปเดท แต่ไม่ทราบจะซื้อตัวไหนดีคะ งบประมาณ 2000 กว่า

ขอบคุณคะ

X1650 ก็น่าจะพอครับ

Comment

รอทวยเทพมาโปรดนะครับ

AGP หายไปจากหัวฉมองผมนานแย้ว T_T

Comment

ตอนนี้ราคาประมาณ เท่าไหรคะ
        ใช้ได้กับบอร์ดนี้ไหมคะ

ขอบคุณคะ

Comment

แนะนํา Geforce FX5500 ราคาอยู่ที่ 1090

ให้ผมไปช่วย เลือกให้ไหมครับ

ล้อเล่น

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
            แนะนํา Geforce FX5500 ราคาอยู่ที่ 1090

ให้ผมไปช่วย เลือกให้ไหมครับ

ล้อเล่น
            เห็นสาวๆไม่ได้เลยนะท่าน อิอิ

Comment

Spark 7300 GT DDR3 256 MB 128 BIT (8X)

ลองสอบถามไปทาง M&D computer ที่พันทิพย์ดู

Comment

2000 กว่าก็เยอะนะครับ ผมว่าขายของเก่า cpu + ram + vga + mb ไปถอยใหม่ดีกว่าไหมครับ ไม่ก็เล่นบอร์ดของ asrock ที่ support ทั้ง agp+pci-e

Comment

จะเอามาใช้งานอะไรเหรอครับ

Comment

ตอนนี้เมนบอร์ดคุณ รองรับสูงสุด ได้แค่DDR2 เท่านั้นเองนี่นะ
                    7300GT 512mb DDR2 น่าจะพอไหวครับ

Comment

จะอัพให้น้องใช้ต่อนะคะ เห็นบอกจะเอาไว้เล่นเกม

พอดีเราซื้อโน๊ตบุค แล้วง่ะ ไม่อยากซื้อให้น้องใหม่

ปล.ทุกรายการที่บอกใช้กับ P4PE ได้ใช่ไหมคะ

ขอบคุณทุกคำถามนะค่ะ
                      Last edited by malagajojo; 9 Jul 2008, 22:02:12.

Comment

Originally posted by Alteizen View Post
                        ตอนนี้เมนบอร์ดคุณ รองรับสูงสุด ได้แค่DDR2 เท่านั้นเองนี่นะ
                        7300GT 512mb DDR2 น่าจะพอไหวครับ

แรมบนการ์ดจอเกี่ยวอะไรกับบอร์ดล่ะครับ

Comment

Working...
                        X