Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuniq Tower 120 นี่มันเยี่ยมจริงๆ ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by singha View Post
    ใส่ AM2 AMD athlon 3200 ได้ไหมครับ แล้วมีพัดลมเปล่า หรือว่ามีแต่ซิงกับฮีตไปป แล้วกินไฟแค่ไหน

ว่าจะไปส่อยมากลัวไฟไม่พอ delux 450w
    ใส่ am2 ได้ครับผม มีพัดลม 12cm ให้ตัว ปรับรอบได้ด้วยครับ

มันก็ไม่ได้กินไฟอะไรหรอกน่ะ ท่านคงเข้าใจอะไรผิดละครับ

Comment

เยนครับ

รับรอง

แต่ทำไมผมใส่แล้วมันเหลือบเห็นcpuออกมาด้วย

หรือว่าเราใส่ผิดหว่า

ขอคำแนะนำทีครับ

แต่มันก็เยนอยู่นะ

แตมันเห็น cpu โผล่มาแล้วไม่สบายใจไงไม่รู้

ชี้แนะทีครับ

แฮะๆ

สเปคตามลายเซ้นเลยครับ

Comment

เย็นคับผม แต่ขายไปแล้ว หันมาคบกับ HYPER 212 แทน

Comment

ที่ว่าผิดด้านนี่ผิดยังไงเหรอครับ ผมชักไม่แน่ใจของตัวเองแล้วสิ
          อุณหภูมิห้อง ประมาณ 32 CPU ประมาณ 41-42 ปกติมั๊ยครับเนี้ย

Comment

แล้วซิลิโคนที่ให้มากับ Tuniq มันทำไมแข็ง ๆ อะครับ จริง ๆ มันน่าจะเหลว ๆ นา หรือว่ามันหมดอายุแล้วหว่า ของเพื่อน ๆ เป็นเหมือนกันไหมครับ ถ้ามันไม่ดีแล้วจะได้แกะหาซิลิโคนมาทาใหม่เด๋วเน่า

Comment

Originally posted by 215452 View Post
              แล้วซิลิโคนที่ให้มากับ Tuniq มันทำไมแข็ง ๆ อะครับ จริง ๆ มันน่าจะเหลว ๆ นา หรือว่ามันหมดอายุแล้วหว่า ของเพื่อน ๆ เป็นเหมือนกันไหมครับ ถ้ามันไม่ดีแล้วจะได้แกะหาซิลิโคนมาทาใหม่เด๋วเน่า
              ไม่รู้อะึครับ ผมใช้ MX-2 ...

Comment

จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไร

Comment

เอาแป้งเย็นตรางู ไปผสมในซิลิโคน
                  มันจะเย็นขึ้นป่าว

Comment

Working...
                  X