Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม เมนบอร์ดยี่ห้อไหนถึก ๆ ครับจะเอาไว้โหลด BIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม เมนบอร์ดยี่ห้อไหนถึก ๆ ครับจะเอาไว้โหลด BIT

เปิดที่อุณภูมิปกติไม่ติดแอร์ Intel หรือ AMDไม่เน้นแรงเน้นทน ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

รอความคิดเห็นเพื่อนสมาชิก

Comment

Asrock ทั้งทน ทั้งถูก

Comment

ก็ว่างั้น

Comment

Asrock 1500 ก็ทนนะ ต่อให้พังจริงๆ แล้วก็ซื้อใหม่ ถูกกว่าบอร์ดที่อ้างว่าทนอีกครับ
          จริงๆ แล้วบอร์ดมันไม่พังหรอก แต่ฮาร์ดดิสก์นะสิ . . .

Comment

เห็นด้วยครับ .......................

Comment

เครื่องน้องผม ก็ ASROCK bit ทั้งวันทั้งคืน แอร์ไม่รู้จัก รับรองว่าอึด

Comment

Originally posted by kessopha View Post
                Asrock ทั้งทน ทั้งถูก
                Originally posted by rck_devil View Post
                ก็ว่างั้น
                Originally posted by estrellas View Post
                Asrock 1500 ก็ทนนะ ต่อให้พังจริงๆ แล้วก็ซื้อใหม่ ถูกกว่าบอร์ดที่อ้างว่าทนอีกครับ
                จริงๆ แล้วบอร์ดมันไม่พังหรอก แต่ฮาร์ดดิสก์นะสิ . . .
                Originally posted by paiboontheone View Post
                เห็นด้วยครับ .......................
                Originally posted by wikorn View Post
                เครื่องน้องผม ก็ ASROCK bit ทั้งวันทั้งคืน แอร์ไม่รู้จัก รับรองว่าอึด

ขอบคุณความคิดเห็นแหล่ม ๆ ทุกท่าน มากครับ

Comment

...............

Comment

เพิ่งรู้นะเนี้ยะ แอสร๊อค มันสุดยอดแบบนี้เอง - -.

Comment

ถูก คุ้ม เสีย ไม่ กลัว เคลม

Comment

ผมว่าลองมองหาตัวที่มันประหยัดไฟด้วยก็ดีนะครับ จากที่อ่านมาก็ตระกูล GA-EP31 หรือ GA-ep35 นะ

Comment

Working...
                        X